CEO siêu cổ 2022!

Mai lái đánh sàn nhé :))))

Ăn dc của lái chắc dễ lắm :))

Cụ có 0 cp CEO trong tài khoản, lên 1xx rồi mua

1 Likes

Cám ơn bác, mai chốt, bao giờ sàn chục cây e vào.

Suốt ngày thằng đó chim lợn lấy đâu ra hàng hả bác?

E có 20k thì e bẩu 20k, e T+ thôi

1 Likes

Móc cả mả nhà nó ra đéo nổi 10k

1 Likes

Thằng nào hô to toàn thằng méo có hàng

1 Likes

Có 1 tỷ 2 thôi. E nhỏ lẻ. Còn tầm hơn 10 tỉ nữa. Kệ các bác. Tiền ai nấy giữ. Mai k chạy nhỡ A7 nó nhốt 10 cây sàn thì bán cho ma à

Ông đánh mà cứ ưng gom tiền tươi thì thôi vào đây làm gì, vào hóng kiếm vài line thì tự đánh tự ăn đi

Anh 7 quân tử, không nhốt nhà đầu tư. Mình tin

1 Likes

Tiền ai nấy giữ thì lên đây kêu làm con mẹ j? Thể hiện đéo ở đây b?

Cu cằm vuông PYN phải bán CEO để cứu vãn NAV rách nát vì bank và bluechip nửa cuối năm. Kiểu gì thì sau 31/12 hắn có còn cũng không có lý do gì để bán nữa.
Sang năm 2022 phải múc ròng lại cho kế hoạch lợi nhuận năm mới vì có hàng nào ngon để ăn đâu.
Sau kỳ nghỉ tết dương CEO trần 3 cây

4 Likes

Like cụ mạnh, Thái Phạm ngu như con bò, chỉ câu view mấy bạn mới tham gia thị trường. Em vào xem toàn chửi nó ngu cụ ạ.

1 Likes

Làm hư cả thế hệ fo

Sáng ai đánh rơi Kim Cương Năm sau tui bán lại cho nha. Nhặt thêm

sao lại vài line, 3 phiên 30%. Nav tham gia là hơn 1 tỉ, lãi tầm 300tr cho 3 ngày thì e chốt thôi. Đi cướp ngân hàng cũng không nhanh giàu thế, e biết thân phận trao tay lại cho các anh kéo tiếp, hoặc đạp vài cây sàn thì em lại xin 300tr nữa. Vài vòng là kiếm 1 chung cư mới rồi.
Anh A7 ngàn tỉ, em chỉ rỉa anh í vài trăm củ mỗi vòng có gì sai đâu. Anh í tốt thì e sẽ tung hô, mà nhốt e sàn là e chửi đấy

Vài đồng bạc chốt thì chốt mẹ mày đi mai bố kéo cho mà xả nhé con , ăn mấy bạc lẻ các bố gọi là bố thí cho con thôi ,rồi Con sẽ dẫm phải mìn các con khác thôi.
ĐỪng nghĩ vào đây mà kích đểu nhé trẻ con lắm con à !!! Có thật thì cứ im mà chốt Bố cho đấy vui vẻ nhé !

3 Likes
21 Likes

Nhảy ra nhảy vào, có ngày ngã mẹ nó vào đống cứt :rofl::rofl:

3 Likes