Cực hót ! Bí ẩn siêu thế lực nào đứng sau A7 mà hô cổ nào cũng x5 x10x100 x300...lần

Trên ttck A7 đang khiến nhiều chiên za bù đầu buốt óc, tan nát con tim vì lối đánh kinh hoàng kinh dị như bàn tay của Thánh. Trong khi các chiên za bù đầu đọc sách tây, phán chỉ số. Đọc lợi nhuận 1 quý hay 1 năm của bank, thép, VNM…rồi dự phóng, phóng uế rằng 10 hay 20 hay 30 năm sau lợi nhuận nó vẫn sẽ như thế.( Lấy củ kẹc ra mà đảm bảo à ?) Rồi làm clip nai chim, nai ku nghĩ mình là chiên za khen rẻ khen tốt bắt thị trường phải nghe theo. Nhưng cái thị trường vốn dĩ nó rất thông minh, nó luôn tin rằng sau 10-20-30 năm dự phóng mới thu hồi đc hòa vốn thì tiền mất giá cmn hết rồi. Ngồi chờ thu hồi vốn thì bốc mả.
Còn A7 thì với lí thuyết cực kì đơn giản với góc nhìn tài phiệt ông chủ, ko sách vở, chả hàn lâm nhưng lại là bố của hiệu quả, đỉnh cao của xã hội. Cái gì định giá siêu bèo cụ A7 tổ chức binh mã cướp pháp trường , cướp kho báu rồi chia lộc cho các anh em, kiểu như CEO hơn 1000ha Phú quốc, Vân đồn đang bán cháy hàng tranh cướp 70-100tr 1 m2. Chỉ cần tính vo méo thèm phân tích cũng định giá đc nó tầm 6 tỷ USD. Nay nó lại xin mở rộng thêm 150ha Phú quốc + 300 ha ven hà nội thì tương lai thêm 3 tỷ USD nữa. Nếu bơm tiền khỏe giá đất x 2x3 nữa thì ối zồi ôi đi cân tiền bằng container, xe tải,có khi cả tàu hàng khô mới chở hết tiền… Đi sắm du thuyền ,chân dài, siêu xe biệt phủ…bctc lỗ 2xx tỷ à?? Bé như cái tăm bông nhé.kkk
ae có tin rằng các chiên za sẽ bị A7 tra tấn cho gào thét bất mãn đến nhập trại tâm thần vì nghèo đói ko??
Kẻ thông minh đầu tư biết chọn con đường tắt ngắn nhất chứ ko phải như lũ vẹt. CEO nó mở bán vân đồn 2 đợt tăng giá thêm 15tr 1m2. Thì riêng phần tăng đó Vân đồn đã lãi thêm gần vốn hóa cần đíu gì chờ 20-30 năm thu hồi vốn
Hận đời vô đối vì ko tìm đc đối thủ

399 Likes

Luôn theo lệnh thiên triều, auto giàu!!

3 Likes

Đỉnh cao của Đầu tư là khiến đội ngũ, anh em của người dẫn đầu cùng đạt được vinh hoa phú quý và có tư duy thành công!

48 Likes

A7 đẳng cấp

3 Likes

Chuẩn thầy A7

1 Likes

Thầy ơi em ăn Lồi mồm CEO rồi

3 Likes

Đẳng cấp vẫn là Chú A7. nhờ chú mà con xúc mạnh CEO, thế là Tết năm nay ấm no Cảm ơn chú

2 Likes

Thầy chỉ có chuẩn, chuẩn với chuẩn. Kkk

Bejaming graham của VN thầy ạ :smiley:

1 Likes

@sieucophieu12345 fli đảo ceo xong chưa thầy

Sư phụ muôn năm

Mai múc CEO tiếp

1 Likes

Cho e hỏi LDG chơi được ko ạ

2 Likes

Mai mà Bds lên đỉnh thì mấy ông chim lợn lại tự vả vào mồm:))) khó có CEO thứ 2 lắm

1 Likes

Thầy cho em hỏi ITC với TDC có đầu tư đc k ạ?

Lfi múc har hả thầy

Đỉnk kout thầy ạ :)))

A7 đẳng cấp!

Tư duy của bác nhìn xa trông rộng. Cua nhà tao tao đếm đúng chuẩn. Chứ nói đơn giản nhất 10 năm trước hay 5 năm trước ai có tiền vô đất đưeuf choie cũng thành tỷ phú. Năm nay Gdp hiamr thấp nhất 1 thập kurt, k có gì thay đổi là cp bơm tiền. Bơm tiền thì cái méo gì chả tăng giá lạm phát. K vào đất vaod đâu được. Riewng con Ceo, dig bán đất không cũng ngon nói gì cái khác

Tầm nhìn A7 tưởng đơn giản mà vượt qua mọi mớ lý thuyết hão huyền của các chiên za!!!

1 Likes