CEO siêu cổ 2022!

Like cụ mạnh, Thái Phạm ngu như con bò, chỉ câu view mấy bạn mới tham gia thị trường. Em vào xem toàn chửi nó ngu cụ ạ.

1 Likes

Làm hư cả thế hệ fo

Sáng ai đánh rơi Kim Cương Năm sau tui bán lại cho nha. Nhặt thêm

sao lại vài line, 3 phiên 30%. Nav tham gia là hơn 1 tỉ, lãi tầm 300tr cho 3 ngày thì e chốt thôi. Đi cướp ngân hàng cũng không nhanh giàu thế, e biết thân phận trao tay lại cho các anh kéo tiếp, hoặc đạp vài cây sàn thì em lại xin 300tr nữa. Vài vòng là kiếm 1 chung cư mới rồi.
Anh A7 ngàn tỉ, em chỉ rỉa anh í vài trăm củ mỗi vòng có gì sai đâu. Anh í tốt thì e sẽ tung hô, mà nhốt e sàn là e chửi đấy

Vài đồng bạc chốt thì chốt mẹ mày đi mai bố kéo cho mà xả nhé con , ăn mấy bạc lẻ các bố gọi là bố thí cho con thôi ,rồi Con sẽ dẫm phải mìn các con khác thôi.
ĐỪng nghĩ vào đây mà kích đểu nhé trẻ con lắm con à !!! Có thật thì cứ im mà chốt Bố cho đấy vui vẻ nhé !

3 Likes
21 Likes

Nhảy ra nhảy vào, có ngày ngã mẹ nó vào đống cứt :rofl::rofl:

3 Likes

A9 xả 25% hdc còn chẳng sập nổi, xả xong thì x4 thì ceo tây xả 14% mà trong quá trình xả vẫn lại vẫn x2 thì ae thích xả cứ xả nhé. Ceo còn quá rẻ. Quỹ đất 5 tỷ đô chưa kể còn nở ra do bơm tiền giá đất tăng và lãnh đạo lấy thêm đất nữa. Thằng nào thích sút cứ sút, khác có ng cân. Sút chán lại đua thôi có éo gì

3 Likes

Chú mày vào lúc nào mà đòi ăn 3 phiên trần t3. Trần 3 phiên 30% thì nằm mơ đi nhé, mai nhảy ra đi, tao nói mai thị trường nó chỉnh đấy, rồi vài bữa vào ủn giá cao hơn. Điểm vào và ra thì ko biết mà cứ đòi ăn t3, mấy thằng ■■■ táp nhầm ruồi

Nhớ kéo xanh hoặc trần cho em chốt nhé, không kéo được tự cung, nói cụ thể ra là cắt chim => OK.

Bố hứng bố kéo , con ngoan Bố kéo cho nhé, còn hư nói lăng nhăng thì con từ từ bố ăn đã rơi vãi Bố để lại cho. Còn trình của con đừng nghĩ vô đây kích đểu Bố nhé Con.

Nhảy cái gì bác, con chim lợn lấy đâu ra ceo?

1 Likes

Tầm nó bán xong thách cụ nó dám vào lại, loại đó có bán nhảy con khác đu đi đu lại kiêu éo nào cũng dẫm phải cứt thôi.

Bác thích thì bác cứ chốt. Có ai bắt bác khai ở đây đâu trời

Thì em thấy bác là bậc quân tử mới ra điều kiện thôi.

Cũng là 1 người lướt sóng CEO nên tớ cần tuyên bố anh em biết thời điểm ra với vào

Mai em mới chốt được, đang lo các anh nhốt sàn thì tội em

Bác được triệu cổ không mà gáy kinh thế, tầm bác hót hay chắc được 10k là giỏi

Mai múc thêm

Tất tay luôn