CEO siêu cổ 2022!

Nói chung CEO có lên 3,4 chữ số thì cũng tốt cho cổ đông, ko care. Nay thấy tây ko bán mà nội bộ bán lên đầu nhau thôi. Còn cách hô hào thì hơi lố, mình vào 1 room “CEO siêu cổ phiếu” chủ room là người mình quen biết, đệ tử tổ chức sự kiện cho thầy. Điểm mua rất đơn giản “đỏ mua đi anh em ơi”, “ai còn margin nhảy vào cân lệnh ATC đi”,
Mình thấy đây là một hình đa cấp biến tướng, ai ở chân kim tự tháp xác định nát xác.

1 Likes

Tôi cũng kịch liệt phản đối mô hình đa cấp này. Nhìn chung các ông xe ôm, bà giáo già luôn mong muốn kiếm lợi nhuận nhanh sẽ thường đu đỉnh, mấy ông mua đầu rủ rê chốt, chỉ tội cho mấy ng nghèo thôi.
Còn mấy ông hô hào, khoe là đại gia, tôi chốt lên đầu các ông có 300 củ thì đâu có xá gì.

Doanh nghiệp tỷ đô mà hô nát xác, mày theo A7 đc bao năm xem các mã A7 mua ae theo có ai nát xác chưa hay ngày càng giàu sang? Thử hỏi ae theo A7 đến nay mua cp ông ý nghiên cứu có ai nát xác không? Mày so A7 với Nhân louis à? Chán mấy thằng chim lợn hèn rình ăn bẩn

2 Likes

Thế có mã nào tăng 5-7 lần xong giữ giá đến giờ hay cũng đi về nơi xa, phân phối bên sườn phải sau thời gian tăng nóng. Bạn nói cổ phiếu đó, thời điểm A7 đưa ra khuyến nghị, t sẽ chỉ cho bạn thấy bên sườn phải thổi bay hết nhà cửa, xe cộ

1 Likes

Ông này nói ko có cơ sở, dẫn chứng gì thì mấy ai tin ông đây.
Ông cũng ko chịu học hỏi người khác mà cứng đầu thì chỉ là dại thôi.
Hãy xem qua bảng tính của tôi, có thể tôi tính có sai số, nhưng sai số không bao nhiêu đâu.

1 Likes

Người cứng đầu mới có lợi nhuận trên thị trường. Còn mấy đứa nghe thầy nọ thầy kia xúi dại thì chỉ có bốc C thôi bác ạ

Tiền mình thì mình đầu tư còn nghe ai đó xúi thì xác định rằng kho báu mà nó phát hiện ra thì nó sẽ giữ trong két sắt của mình. Còn khi nó đã hô hào cho bạn biết thì BẠN CHÍNH LÀ KHO BÁU ĐỂ NÓ ĐÀO

2 Likes

Nhờ bạn tính thử 2 dự án bàn giao năm 2019 thì giá trị thực nó bn?

1 Likes

Thế sao ng ta lại tin A7 PR hả ông dragon đen ?

490k đó bạn.
Lưu ý: khi phát hành thêm cổ thì tính lại giá. Mà khi phát hành (chia lợi nhuận = cổ thì người đầu tư có thêm cổ)

Sao lại bỏ nợ và lãi vay? Vụ cam kết 10% phải tính hết vào chứ?

1 Likes

Nhìn hộ THD :slight_smile:

Bán đi ông, xin ông đấy, lướt lát mạnh vào =))) vẫn lom dom thế

Toàn mấy thằng đéo có ăn ngồi ngoài cay cú, đến là nhục

Mai em nó thay áo tím nhé

Đẹp nhỉ !

Bán rồi, đỉnh rồi, có j mà lom với dom, gà vịt tư cách j đánh giá vậy

Hô hào cho lắm vào , đổ bô, úp sọt . Trong khi chính tay mày nhấn phím T+ . Bú chút cháo đó thôi . Đi ra RẢ khắp các pic. Kk . Còn nếu mày tốt cảnh báo ae thì xin cảm ơn . Còn bú liếm mà đi cảnh báo thì xin khướt . Lộ bản chất . T+ muốn mua thấp bán cái kiếm vài đồng bẩn .

Ngon quá cụ, đừng vì mấy quý vừa rồi lỗ mà đánh mất kim cương

Ceo hiên tại 70k . Ceo tương lai 5 triêu 1 cổ vẫn rẻ như mớ rau …

1 Likes