CEO siêu cổ 2022!

Nhiều thằng đến giờ đầu đất bị bọn Media lùa gà ra tin dìm CEO mà cũng nghe theo, ngu đến độ đấy thì chịu, PYN nó ôm một đống Bank THép, may 3 đời cho nhà nó là CEO tăng 7 lần thì nó mới có cái chốt lãi để mà cân lại khoản lỗ BCTC. Con ngu đần Bạch Huệ viết bài chửi CEO mà không hiểu vấn đề. Tổng tài sản của CEO hơn chục tỷ đô mà vốn hoá thì mới 18k tỷ thì rẻ hay đắt. Chúng mày ngu thì đu vào Bank THép đi, VHM, Bank, HPG ngon đấy, ôm vào thì đừng nói đời chúng mày, đến đời con chúng mày vẫn nghèo thôi.

2 Likes

Dạo này đồ thị ngày của bọn SSI bị sai à các bác

CEO xả hàng khuyến mại cuối năm

@Sieucophieu12345 , A7 đừng để cư dân mạng chửi CEO nhé. CEO đang đỏ quá thầy ạ.

Thôi tao làm việc nhé, mấy thằng mồm dọc cứ chửi đi, chiều khi nào rảnh tao trả lời. Nhà bao việc, toàn phải chửi lộn

học làm người đi chú em,đừng tỏ ra mình tài giỏi khi mình cũng chỉ là thằng đi ăn bám,bú liếm thành quả của người khác.vô ơn bạc nghĩa nó làm cho não chú em bị úng đấy.

Thế lại muốn nó xanh mãi à??? muốn xanh mãi thì đi mua cái cây nhé, xanh 10 năm luôn. Lên thì nó phải chỉnh chứ, thánh đâu mà suốt ngày tăng vùn vụt

Thành phần chim lợn còn có tự trọng chứ loại Sờ Tịp Rô Giờ này nó chẳng còn cái gì rồi bác ạ :sweat_smile:

2 Likes

đầu tư là view dài hạn chứ có phải 1 vài phiên đâu mà đỏ tí cũng lo thế thì chơi sao đc.

mày mà ở ngoài thì bố vả cho mấy tát rồi.

Tranh thủ mà xúc đi, bank hồi để xả rồi lại chạy sang đất cả thôi

nay có vẻ dễ sàn ghê

Chết rồi đu 75

CEO sẽ trở về giá trị thật

Xúc nhanh còn kịp

bình tĩnh bác ơi, cuống là càng âm :v em cũng đu 75.5 haha

Thằng đụt này bán idc rồi nhảy qua đu đỉnh ceo à?

Chỉnh 20-30% là chuyện bình thường. Trên sàn boxing không quan trọng ông đấm hay cỡ nào, quan trọng ông lì đòn cỡ nào

2 Likes

em lại có đc ít 67 ceo cảm ơn các anh đã cho hàng. kakaka

1 Likes

Nhảy ra nhảy vào như thằng điên, dành cho các bác hm nay bán mai lại đu đỉnh con khác :D:D