CEO siêu cổ 2022!

Kệ con mẹ bọn chim lợn b ơi, chúng nó còn gào thì còn tăng nhiều lắm.bao h chúng no khen thì mới sợ😀

Anh em lưu ý, toàn nick rác, nick ảo, nick mới vào chim thôi, không đáng để anh em đôi co làm gì, chửi nó chỉ mỏi tay thôi

1 Likes

có bảo các bác bỏ đâu, bán về 50 quay lại cover đỡ mất tiền oan

20 Likes

sàn thêm 2 cây cũng được. ai chán sợ nản thì trả hàng về cho những người cầm được lâu dài.

CEO bây giờ giống đoạn vùng giá 40 chỉnh về 37.2 vậy. Ai kiên trì sẽ có thành quả. Kkk

2 Likes

Tao ngu thì có lãi, mày khôn cứ ở ngọn cây giúp tao nhé

Chiều tím không thầy, em nghi nghi chiều tím

Đúng ạ, đua trần thì được cái gì đâu. Định giá được rồi ko mua giá đỏ còn đợi trần

các bạn T+3 hay F0 cứ đặt giá bán hết khối lượng luôn đi nhé chứ cứ dải từng lô 100 mình vào lệnh mua mỏi tay lắm T_T

Sang năm 2022 nhiều ace sẽ gặp phải tình cảnh phát rồ khi nhìn em CEO.

1 Likes

Nghỉ tay đi a e, chiều lăn sàn ngửa bụng còn có sức chạy

2 Likes

THẤT PHU,NGUỴ CÔNG TỬ sủa sủa nữa đi e.

Nhìn mặt thế kia mà tin tưởng. Tiền ai nấy tự giữ, tin thầy nọ thầy kia có ngày bán nhà

2 Likes

Nóng đít thì cắt đi em, tầm nhìn 1 vài phiên này tăng sao gồng lãi được! Bọn anh qua 5-7 lần điều chỉnh này từ 1-2x rồi. Muốn nhanh thì phải từ từ

Theo KT: CEO: Nếu giữ được mức 68 thì sẽ bật lên nhanh thôi:

1 Likes

CẢNH BÁO !
Thị trường xuất hiện tình trạng hồn ma hiện về khóc thằng khiêng. Kkk bọn ôm cổ bank cổ thép và ôm tiền bị mất giá chết bốc mả thành hồn ma về đeo bám khóc cho thằng khiêng là bọn ôm cổ đất cứ phi xx lần giàu sang phú quý.
Dự báo tình trạng này còn kéo dài vài năm nữa.
Đêm qua A7 gặp ác mộng đánh xe Maybach lên Thanh thủy, đang lơ mơ ngủ bị một cục tiền rơi trúng đầu, thế là thiếp đi. Trong giấc mơ thấy bác bảo vệ chạy hớt ha hớt hải vào báo : Thưa xếp A7 có một nhóm người đứng cổng đuổi ko chịu đi, chúng cứ nằng nặc ngồi ăn vạ… A7 chạy ra thì hóa ra bọn Thái Phạm , Long Phan , Bạch huệ, Thắng ơi… Chúng đói quá vì ôm tiền mất giá và ôm cổ khác lỗ nặng xuống xin chân điếu đóm đếm tiền đóng bao tải giúp A7.
Từ chối mãi đéo đc đành gọi thêm bảo vệ kéo cổ đuổi đi…
Kkkk

38 Likes

A7 ơi cho em hỏi với thông tin này có đáng lo ngại ko ạ. Năm 2022 sẽ siết chặt dòng tiền chảy vào chứng khoán, bất động sản, trái phiếu doanh nghiệp

Cố lên. Quyết không rơi cổ nào