CEO siêu cổ 2022!

Mày bệnh nặng lắm rồi. Xã hội giờ thằng nghèo chê thằng giàu học dốt, thằng chơi chứng dốt chê thằng chơi giỏi là ngu =)).
Nhờ có lão A7 nhồi sọ mà xã hội đảo lộn hết cả

Ngọn nào vậy Cu,lên 30 mày bảo ngọn rồi 40 giờ 60 mày cũng bảo Ngọn.Mắt có vấn đề thì lên viện Mắt trung ương khám nhanh lên không bị mù đấy Cu Dog nhé!

2 Likes

A chỉ thấy tk của anh nó cứ nhẩy số tăng lên số sau cao hơn số trước như vậy là đảo lộn hả Cu Dog

Khi nào DIG CEO L14 giá giảm về 30 thì vào đây sủa mọi người mới phục Dog nhé

Tao ở ngọn 45.5 đây và kết quả bây giờ là :grinning::grinning::grinning: tao ôm hàng thôi bằng mày trade mỏi tay nhóc ạ :grinning::grinning::grinning:

1 Likes

Thôi, tao đi chơi đây. Đời đầy niềm vui, ko rảnh nc với chúng mày. Canh bảng điện đi nhé, giữ vững tinh thần, đừng thấy cổ giảm nhanh quá quay ra chửi nhé.
Ceo đỉnh rồi, rút lui thôi ae

Nếu mà con Ceo nằm sàn dc mày hãy vô đây hót nhé , chứ đỏ nhẹ ntn thì như muỗi chích inox thôi :joy::joy::joy::joy: đi chơi đi luôn đi nhé

2 Likes

Anh em yên tâm chiều xanh là con lợn đó biến mất ngay ấy mà, anh em cọi nó như con cờ hó dại qua đường thôi kệ cho nó sủa.

Sư phụ tấu hài hay vãi :joy:

Em 40.9 đây bác. Kệ moẹ mấy con chim đầu lợn đó đi bác.

Chán thế k đỏ tí cho con lợn kia nó vào nó éc éc vài cái nhỉ

1 Likes

Vui quá cuối phiên xanh luôn,hihi

Chờ sàn mãi cho chim nó kêu thêm mấy ngày mà đéo đc :kissing:

Các bác cho em hỏi là đã có ai làm một định giá nào bài bản cho CEO & DIG chưa ạ?

■■■ con mẹ mày lừa thầy phản bạn, nhảy vào hố cứt mà chết đi con. Trước đây 1 anh 7 2 anh bảy, A7 chỉ cho là 5/2021 mỏ quặng braxin mở thì chắc chắn giá thép giảm đéo chịu nghe lời; giờ ngóc lên thằng đuôi ngựa nó xả cho nát cả mõm

1 Likes

Dog ơi CEO hôm nay nghỉ tết vẫn xanh là sao vậy DOG.sủa tiếp đi hay gọi cả nhà sủa đi.a cảm ơn Dog nhé CÌ không có cu e sủa sao CEO a tăng giá được.nghỉ tết cố ăn nhiều để còn sủa giúp a nhé.kkkk

3 Likes

Đấy xanh con lợn đó biến mất ngay thử đỏ xem con lợn đó vào éc éc vui tai ngay ấy mà … Xanh lặn con mẹ nó mất tăm đúng loại lợn đi éc éc khắp nơi …nhục lắm con ạ , đi đâu cũng bị chưỉ mà k sáng mắt ra chứ ăn chửi nhiều quá là mất lộc đấy con à.

1 Likes

vol thắt bé tí giao động đáy 68, phân phối thể méo nào được

2 Likes

Tau đây, bận quá, có j đâu mà phải biến mất. Vẫn quan điểm cũ nhá.
Mà bai bai a e, tết là ngày tất toán tài khoản, lo ở đấy mà chửi bới, tau đi chơi đây. Hẹn tuần sau online để cho hội mày chửi tiếp.

À quên, chúc a e trong PIC có 1 ngày TẾT VUI VẺ, HẠNH PHÚC

Hoan nghênh mày gé pic nhé chứ ko có m pic nó hơi nhạt mọi người lại lặn mất tăm chả thấy 8 chuyện :joy::joy::joy: