CEO siêu cổ 2022!

Mấy thằng giả nhân giả nghĩa lo cho túi tiền người khác là tao thấy nghi rồi :laughing::laughing:

1 Likes

THôi từ từ mỗi ngày 5% cho con cờ hó như mày đien ruột mà chết vui hơn, kéo ngay lên 100 mày nhảy lầu thì tội mày ra, ngu như mày thì muôn đời đi chim lợn thôi con ạ khà khà.
CE rồi kìa con Cờ hó

1 Likes

Càng chim càng phi… Nội lực cty cực manh, lại hoàn thành kế hoạch đặt ra dù trước đó đang âm, Q4 khủng khiếp… chấp các thể loại chim chóc. muốn sống thì bán hết tài sản mà đu vào, ko sau tự dày vò mà chết.

1 Likes

Chị Bạch Huệ hôm nay nôn nao uệ hết rồi, nhóm thuê viết chắc cũng tranh cướp CEO rồi vì chip lợn ko nổi.

Ce rồi kìa, làm sao lại thế nhỉ Chim lợn ???

1 Likes

Ối làng nước ơi, cướp, cướp!!!

1 Likes

Ôi mình yêu @steve_rogers quá hình như con cờ hó này có lộc nó càng chim cổ càng tăng thì phải. CỜ hó chim tiếp đi nào anh đỡ phải mất công đánh khà khà

2 Likes

Huệ lên đỉnh nhiều quá chắc đi truyền nước rồi

Không thấy Tây khôn mang hàng ra bán nữa các cụ nhỉ

Em thống kê hôm trước đó, PYN bán hết rồi, chuẩn bị mua lại 15 triệu cp

2 Likes

Hôm trước có mấy thánh bảo Tây nó không ngu khi bán.

Mua lại giá 100 đó

1 Likes

Nó lợi nhuận nó bán và chốt cuối năm bên nó chứ nội lực công ty mạnh anh em k sợ , chấp hết tây hay chim lợn cho hết vào nồi thôi

Tao c hó cũng được, không đu trần. Chiều từ trần về sàn, miễn sao bà con nhỏ lẻ đừng dại khờ đu phải con này. CEO mua giá này chia đôi tài khoản

cứ đeo bám pic này rồi cắn sủa đi, rồi m sẽ đc thấy giá 100 200.kk

Xin cụ thông tin sao lại chia đôi được không?

1 Likes

CEO sắp trần rồi kìa. Anh em lại ăn toác mở, bục diều rồi :))

1 Likes

32 Likes

Ngày mới tốt lành đại ca A7. Lại phải ăn lồi mồm rồi

Ko lên trần đi cho chó sủa trăng kkkk

1 Likes