CEO siêu cổ 2022!

Bơm tiền hạ lãi suất thì cứ CEO DIG L14 mà múc

Hôm qua tôi mơ Huệ ném cục tiền vào mặt mấy thằng thuê viết bài bảo bà éo thèm viết nữa giờ cầm cổ CEO giàu nhanh hơn hơn. Huệ tỏ lòng xám hối và xin anh em CEO tha tội bất kính.

1 Likes

Ối !!! Đại chiến xích bích tập 2 khai hỏa đầu năm rực rỡ quá !! Để xem đội chiên za vẹt ôm tiền mất giá và đội chỉ số PE 12-30 năm thu hồi vốn về tiền nhóm lò có đánh bại đc đội quân thiên triều bơm tiền đất x5x10 ko ??

47 Likes

DIG 2,5tr, CEO 2tr/cp, L14 3tr/cp, CII 1.5tr,…Đại ca nhỉ?

4 Likes

Bọn chim lợn học vẹt, chuyên gia nhà báo dễ tâm thần 1 lũ lắm thầy ạ

1 Likes

Cảm ơn thầy A7 nhiều. Đầu xuân khai lộc, CEO như cảm ơn thầy nên nó nhảy giá 77.7 khá lâu ạ .

Chim lợn chính thức đã dỗi… anh em đừng chửi bạn ấy nữa, để bạn ấy comment tiếp cho vui :slight_smile:

1 Likes

Uh thôi tao không chủi mày nữa ha ha để mày còn ở lại đây chứng kiến anh em CEO ăn mừng mà điên tiết khà khà, mày đi tao thấy cũng buồn

1 Likes

DIG CEO leader BDS rồi… chạy cho anh em khác chạy theo

1 Likes

CEO kinh điển thật

Cám ơn A7 đầu năm khai xuân 1 cây ce.

thánh A7

A e thấy tím mà mang hàng ra bán thì chỉ có mất.

Quả này mấy bệnh viện tâm thần lại có nguy cơ quá tải rồi =))

1 Likes

CEO sắp hết hàng…

CEO trần 77.9 là A7+ thần tài

lượi nhuận từ âm 3 quý khoảng 127 tỷ mà hoàn thành kế hoạch 80 tỷ thì Quý 4 tối thiểu lãi 207 tỷ, các năm tiếp theo thì cân tiền… vác hàng ra bán 7x là quyết định ko thể hiểu nổi

Hây da hết hàng rồi, @steve_rogers bán đi để anh mua nào, giờ trả có hàng mua nữa chán quá

Nghe Anh A7 và giờ Ceo em xơi 30% trong có hơn tuần. Thật vui kk. Biết thế… biết thế… A7 Lùa gà đừng nghe A7 nhé! Nghi ngờ… Nghi Ngờ… Định Mệnh lại trần trần. Chắc vẫn đang lùa. Lại Nghi ngờ. Thôi để xem thế nào đã? Đm lại trần kìa ôi định công mệnh. Thôi liều xem thế nào. Coi như thử 1 lần xem. Và rồi ăn vỡ mồm rồi bà con ơiiiiii

3 Likes

CEO còn vào được ko thầy A7?