CEO siêu cổ 2022!

kẻ thức thời mới là trang tuấn kiệt. 8 điểm về chỗ.kk

Đà Nẵng ăn đứt Phú quốc, các chú có tiền có mua nhà trong đó ko mà đếm cua

Tao đây, đưa nhau đi trốn lên đỉnh ceo rồi. Chán gáy rồi, giờ vào hàng rồi đi ngủ. Khốn nạn lắm, càng gáy càng cửng

2 Likes

Quy hàng sớm vậy là tốt đấy, tưởng bướng khà khà…,A7 nói rồi thiên thời cãi thế kẹc nào được, dù sao chúc mừng chú đã lên tầu cùng anh em , tới lại ăn non thì cứ im mà ăn nhé dừng gáy bị chửi mất lộc đấy cưng

1 Likes

Chu kì 2009 kích cầu có 17k tỷ bù lãi suất đất phi 20 lần. Trong khi đất chu kì trước khủng hoảng thừa nhiều như quân nguyên. Chu kì này bơm khủng khiếp, đất thì khan hiếm… Cẩn thận bán cổ đất xong cắn lưỡi

32 Likes

Đội 7 bóng khỏe quá, ko chống được. Lên tàu cùng ủn ceo về 500 k/ 1 cổ phiếu

3 Likes

Thôi trăm sự nhờ bác, quay về 1 đội

Hôm nay hơi yếu phải ko bác A7. Họ nhà QC nay tím lịm. Sướng

Kẻ tức thời mới là trang tuấn kiệt. Good

Haha. Bán 70 xong bác đu bnhieu rồi

Bác nói thế khác nào lấy cống rãnh so sánh với đại dương.
Biển hôm nay thời tiết đẹp, lặng sóng để ACE cùng nhau vui vẻ tắm nắng.
Còn cống rãnh thì hôm nào chả có “Chất thải” xả ra bác nhẩy :smiley:

Ngày nào cũng kéo ce mới được hay sao ? Chơi chứng tầm nhìn đầu tư mà ngồi coi từng phiên

Kiểu ông này hôm nào sàn phát là chạy té khói không ngoảnh mặt mà trong cuộc đời của một siêu CP sàn là chuyện bình thường đấy

Điểm danh thêm chim lơn @Soros@ruacon gì đó nữa đê

Mua 80 85 thì 90 100 bán dc rồi, còn quay lại hót nữa chứ .

Ok quay đầu là bờ chống thế đéo lại được thiên ý, giờ đi ngủ đi đừng ngu mà bán hàng khoẻ đi rồi lại đi chim lợn nhé

chim lợn quy hàng ko vui mà buồn, cầu tiềm năng ở đâu đây

A e mình giống nhau đấy. Kaka

T soros bị đình chỉ r cụ ơi. Kkk. Vào nick mới thấy

2 Likes

CEO, DIG, LCG, LDG được cá mập mua nhiều nhất trong khung giờ vàng phiên giao dịch 6/1/2022

Điều đặc biệt trong khung giao dịch giờ vàng của phiên ngày hôm nay 6/1/2022 đó là sự trở lại mạnh mẽ của làn sóng bất động sản. Các cổ phiếu BDS đặc biệt nhóm cổ phiếu của anh A7 như CEO, DIG, LCG, LDG được cá mập mua nhiều nhất. Tổng giá trị giao dịch hơn 27 tỷ đồng tương đương 644.8 nghìn cổ phiếu. Chúng tôi tin rằng sóng bất động sản vẫn còn rất hot trong năm 2022.

1 Likes