CEO siêu cổ 2022!

nguồn của cái này là đâu vậy bác, thống kê chiều mua hay là bán

Hahaha

Vâng em chỉ thế thôi. Xin chị dạy thêm ạ.

Bác nói cũng phải, nhưng nhìn anh Quyết đâu giống loại bỏ đi đâu bác. Bác chắc tầm cỡ hơn ông Quyết nhỉ??? Thế mà còn thời gian vào đây chì chiết nhỉ. Bái phục.

CEO còn rẻ lắm

Cổ ceo lỡ hẹn 1 giờ phải chờ trăm năm

1 Likes

nhiều bác ko có hàng cứ nghĩ nó cao, xong nó phi tiếp thì lại khóc, tiếc vì ko có hàng … haizzzzz

Bác nào cho em hỏi CEO đã dc 1 số cty ck cấp margin chưa hay phải đợi ra kqkd quí 4

Đọc khẩn đọc khẩn ! Sonasea Vân đồn bán 1000 căn vừa song giá 50tr/1m lần tới sắp ra hàng tiếp 500 1000 căn giá 65/1m lên 15 triệu ! Các bác dc cổ CEO mua cái biệt thự biển đi thôi ! Tương lai lên 100 150tr/1m ! Ăn con hưởng nhưng lại dc thêm cổ CEO lai bán đắt hàng dự án ! Nhất tiễn hạ tam điêu hahaaaaa

2 Likes

Các bác làm cái bình chọn đi nhỉ, CEO chắc chắn là không tìm thấy đỉnh, các bác cho biết mất bao lâu để CEO = DIG

Em giữ ceo lẫn dig nên con nào tăng em cũng vui hết bác :grin:

1 Likes

Có cần khoe “giống” để anh em mình giống nhau không

2 chym lợn này vô đu đỉnh ko thấy sợ à :scream::scream::scream:

2 Likes

Theo mình cuối tuần sau. Chậm nhất là trước nghỉ tết CEO sẽ vượt qua DIG

1 Likes

Sợ j giờ này nữa mày, không lên tàu lấy cám ăn à. Tài sản chục tỉ thì nhìn a e ăn 10% mỗi ngày cũng xót lắm. Liều

Anh Quýt không bỏ đi nhưng anh ấy là người chăm chỉ cho cổ đông bỏ đi…nhảy lầu. Ăn đc miếng nào của anh ấy thì phải cắp đít cho lệ, lân la bị vặt cho trụi lông đó, khác nhau ở vc thằng nào ăn được lâu, thằng nào chỉ làm đc miếng như ăn trộm, ăn cắp, vừa ăn vừa mắt trc, mắt sau :grin:

1 Likes

Ngày 6/1/2022 /

2 Likes

Up tiếp tin nóng hổi về CEO ;

2 Likes

Tím lịm

1 Likes

ANh em lên tầu nhanh nào chiều là tím lại đu là dở đấy