CEO siêu cổ 2022!

Sun đang có dự án khoáng nóng Quang hanh và sắp tới cũng mấy trăm ha Vân đồn, gần khu của Ceo. Ko phải ngẫu nhiên Sun nó xây sân bay Vân đồn ở đó. Và cao tốc Hạ long - vân đồn là theo hình thức đổi đất lấy hạ tầng cả đấy

1 Likes

Chim lợn này chắc húp Ceo, Dig vài vòng rồi, giờ vào húp nốt ấy mà. Giá 85 là ngon lắm rồi, tôi đây còn húp giá 87 đây. Có mỗi miếng đất ruộng của bố mẹ ở quê bán gấp được 150 triệu tất tay hết, kỳ vọng giá quý 1/2022 lên 200k thôi.

1 Likes

Đúng là ko cần tốn thời gian với con thần kinh Shin đấy. Nhìn cái avatar cười như đười ươi xóc lọ của nó đã biết nó ko hay ho gì rồi

CEO lên 3 triệu 1 cổ thì chắc phải lập tượng A7 để thế hệ sau biết đến.kkkk

3 Likes

Chuẩn đó bạn. Tỉnh QN từ năm nay ưu tiên số 1 là các dự án BĐS- du lịch - dịch vụ để phát huy tối đa nguồn lực tài nguyên biển. Nên các dự án như Ceo hưởng lợi rất lớn. Các bạn đã từng đi Hạ Long_ Cô Tô- Vân Đồn thì khó có nơi nào đẹp hơn.

2 Likes

Quay đầu là bờ . Không thì còn cái nịt

1 Likes

Đổi avarta làm gì em

1 Likes

Tài khoản em toàn CEO là CEO.

All in rồi bác ơi.Tạm biệt Bank Thép Chứng

3 Likes

Nói anh em hiểu tôi trả sợ bố con thẳng mẹ nào cả chấp tất, ý nói là nhỏ lẻ nhé có hiểu nhỏ lẻ với T+ là gfi không mà bắt bẻ

1 Likes

Lại môt chú chim quay đầu thuận theo thiên thời thuận theo A7, nên các chim lợn trước khi chim thì nghĩ kỹ nhé k vừa bị chửi mất lộc sau lại phải quay lại khà khà

2 Likes

Mua chậm ngày nào là mất tiền ngày đó. Lên 100, 150,200 vẫn có người hỏi mua đuoecj khong

1 Likes

nãy thấy viết trên sợ hàng T+, lại mới xóa bài rồi ah? mạnh mẽ lên. kkk.

49 Likes

Mạnh mẽ kẹc gì viết nhầm xoá đi, có vấn đề gì đâu ý là nhỏ lẻ được chưa bố , em viết nhầm em sory bố, bố bắt bẻ em quá

Anh em nào có ý định bán CEO đi thì hãy đọc kỹ bài viết này nhé. Giá cổ phiếu SJS cao gấp 40 lần giá gốc

2 Likes

Mời ae vào mua ceo dig l14

800k ăn lồi mồm thầy ạ kkk

1 Likes

ĐẠi ka tầm nhìn đáng nể. Tầm nhìn đại ka, xứng đáng ngồi mâm tỷ phú đô la, đại ka ạ.

2 Likes

Nhất trí với Đại ca là CEO phải 1.5 triệu đồng/cp @Sieucophieu12345

1 Likes