CEO siêu cổ 2022!

kkkk

Những chú chim quay đầu giờ chắc đang vui lắm nhỉ ha ha

Cầm bank thép mấy tháng ăn đc mấy chục củ.Cầm Ceo dig 1 ngày ăn 50 củ .Tôi đang mơ hay sao

1 Likes

Lại tím rồi Thầy ơi, e đi cứ bị nghiêng đầu xD xD

Ối CEO làm gì thế

Cảm ơn A7 với tất cả những gì anh đã cho đi

5 Likes

Hôm nay ko tím rồi, hẹn tuần sau thôi. hihi

Dự tính thì CEO 2.5tr/cp với quỹ đất và giá bán sản phẩm hiện tại. Đại ca hô 800 là hô dần dần nhé anh em.

@Sieucophieu12345

Vậy là thầy A7 kì vọng CEO 800k ạ.thế thì bọn em nâng nâng cả tuần vì tiền .còn làm ăn gì dc nữa thầy :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

THẦY ĐÚNG LÀ VỊ THÁNH NHÂN TRONG TTCK VIỆT NAM.

1000 NĂM SAU HỌ VẪN NHẮC TỚI THẦY .:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

TẤT CẢ CHÚNG EM VÔ CÙNG BIẾT ƠN THẦY ĐÃ CHO BỌN E DC BIẾT THẾ NÀO LÀ CÓ 20TỶ TRONG TÀI KHOẢN LÀ CÓ THẬT :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

CEO DIG hnay lead chuẩn quá

CUối phiên CEO DIG tím hết, cuối tuần các NDT nghỉ ngơi vui vẻ

1 Likes

Dig trần, CEO ko trần

CEO hôm nay lại ăn toác mỏ bục diều rồi anh em :))

1,5 tr đã là gì … sjs ngày xưa đất có 7 , 8 triệu / m còn phi 2tr5 … giờ tiền mất giá rồiCEO ít cũng. Phải vượt con số 2tr5/ cổ

Chúc mừng cổ đông CEO kết thúc tuần vui vẻ nhé :grinning::grinning: sang tuần đón tiếp các cổ đông mới vô đu lệnh hehe

2 Likes

K phải là đu lệnh, mà là những tấm vé may mắn còn sót lại … cho những ai hiểu được thiên thời

Đúng bác :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Rõ chán, mở mắt là phải đếm tiền, đứa nào đi mua hộ lọ dầu xoa bóp cái

2 Likes

Con đường tăng trưởng kinh tế Việt Nam bằng Lạm Phát .

• In tiền, phá giá tiền tệ dự trữ, phá hủy tài khoản những người tiết kiệm, ép họ vào cuộc đua tài sản với giá tài sản ngày càng TĂNG cao không thấy đỉnh .

• Lạm phát tài sản dẫn đến bất bình đẳng và chia tiền lại trong xã hội .

#L14 #DIG #CEO là ghế giàu sang cho những người hiểu LẠM PHÁT ……

3 Likes

Lo trú ẩn tài sản: bds, cổ bds nhanh còn kịp. Lo vặt nhau mấy % ở bank, chứng, thép thì sau vài năm còn cái nịt. Mỗi năm bds x2, cổ bds x3-5 luân phiên. Sau chu kì này phân hoá rõ rệt, tình thế giống hệt TQ 10-15 năm trc, thế hệ sau ko siêu giỏi, ko có tích luỹ của bố mẹ ko thể mơ sơ hữu bds tại các TP lớn.