CEO siêu cổ 2022!

Thầy ơi sáng đứa môi giới bên SSI nó nhắn tin này cho e, có đáng lăn tăn ko thầy? : 13/1 Tân Hoàng Minh thực hiện hợp đồng mua đất, nếu TH xấu bên đó bỏ cọc thì Thị trường CK sẽ sốc nặng đặc biệt là dòng bđs nhé.

1 Likes

Tụi SBS lại chim lợn nè Thầy. Đang tính lật đổ thầy à

1 Likes

Ko quan trọng. Vì thằng sing đấu giá thứ 2 cũng gần bằng tân hoàng minh

28 Likes

Chấp tất em.ơi. Chúng nó đang cóng

20 Likes

hay

1 Likes

Bọn SBS chắc hết hàng giá rẻ để gom nên chym lợn để “kiếm hàng từ nhỏ lẻ”

ôm chặt hàng. kaka

49 Likes

Oánh chứng sợ nhất cổ m câm mà bọn chiên da vào khen. Lúc ý bố vứt dép chạy luôn, còn giờ nó vùi dập thế này còn tăng khoẻ nhé ae…kkkkkk

2 Likes

Anh em sáng bán giá 8x nghĩ úp bô được lên đầu thằng mua sau nhỉ…kkk

Cứ nghe chiên za, SBS thì sao SJS năm 2007 bán đất 7-8tr/mét mà có giá 2.5tr/cổ phiếu trong bối cảnh:

• Bơm tiền năm 2007 bằng 1/100 năm 2022
  • Giá đất năm 2007, SJS bán 7-8tr/met,

Vậy năm 2021 CEO bán 80-100tr/mét thì CEO có giá trên 2.5tr/cổ phiếu

2 Likes

ai giàu ít khi làm chin da lắm, ngta làm địa chủ, chủ đất mới giàu. chấm hết

Thầy A7 ơi. giờ em vào được em nào ạ. em bán hết danh mục vn30 lỗ nhòe nhẹt rồi. chán quá.

Thằng MG nào tào lao vậy bạn. THM đã phát ngôn như vậy ko có chuyện bỏ cọc đâu, uy tín, thương hiệu mà THM muốn khẳng định ở phân khúc bds siêu sang đáng giá hơn cái 1tỉ $ tiền đất. Mà nó ko hề nhiều đâu vì sau THM là ai? Đố các bác biết bank nào, tài phiệt nào hay nhóm tài phiệt nào hậu thuẫn THM, thu xếp 1 tỉ $ là chuyện nhỏ.
Bài toán kinh doanh cũng ko khó khi triển khai và bán hàng sau 2-3 năm nữa thì cái giá 600tr/m2 cho CC siêu cao cấp ở Thủ Thiêm hướng đến các KH Hồng Kong, TQ thì nó nhạt toẹt. Nhìn vào TH của masterise Hồ Gươm HN, mở bán đã bị cọc hết rồi, đấy là phía bắc chủ yếu KH VN nhé.
Nên ko có % nào cho vc bỏ cọc ở đây cả.
Tại sao báo chí chính thống luôn đc kiểm duyệt rất kĩ mà vụ này lại đăng tự do vậy? Xong các LĐ NN phát ngôn là bất thường, điều tra cái gì khi thu được mớ to, thuận mua vừa bán lợi cả nhiều đường. Điều tra xong kết luận OK, hoà cả làng thì dân tình tự động hiểu rằng TT giờ nó thế, NN vừa bội thu vừa đc tiếng quản lý tốt, an dân.

1 Likes

Tầm nhìn vĩ mô chỉ có ở bậc vĩ nhân!
Từ ngày biết các bài A7 và theo CEO - DIG thì đêm về kê cao gối ngủ, mặc kệ chym lợn dùng mọi thủ đoạn và CEO - DIG cứ lù lù thẳng tiến.

1 Likes

Đỉnh cao đầu tư

Chờ gì nữa cứ CEO, DIG mà quất thôi, tt giảm nó giảm ít tt tăng nó tím. Đừng đi tìm ở đâu nữa mỏ kim cương đó

1 Likes

Ae nào ăn đủ mà run thì ra bớt đi cho nhẹ tàu. Đại ca A7 kéo cho tím lịm. E thì cứ có tiền là gom thêm

Giá 93 thì phải bán cỡ 40k tỉ …quý 4 :expressionless:sao đc ta ! Thôi cứ giữ vậy. Sập 3 cây lau sàn bố chạy :rofl::rofl:

Giờ vẫn là đáy bạn ạ , khi nào lên 5 triêu mới là đỉnh