CEO siêu cổ 2022!

múc full nào

1 Likes

Quay đầu là bờ

1 Likes

Chuyên gia phân tích tuổi đời non trẻ chưa kinh qua những cơn điên BĐS, nên không thấy được tương lai cổ phiếu. Thiên thời này ai tận dụng được thì lên đại gia, ai không tận dụng được chấp nhận phải chờ thêm hàng thập kỷ may mắn mới xuất hiện thời cơ lặp lại lần nữa. Chuyên gia ăn được 30-40% đạt target là mừng rơi nước mắt, sút chốt lời, thấy tăng bằng lần thì hô cao với rủi ro. Không nhìn được cục diện vĩ mô nên tầm nhìn hạn hẹp. TIỀN VẪN BƠM, đất vẫn lên, CEO VẪN PHI. Kkk

3 Likes

Cứ Ceo là giàu

1 Likes

Hay xin phép A7 và ae mình chuyển giới qua chim lợn để đạp kiếm ít hàng nhỉ. Vẫn chưa đủ hàng nên cóng. Mới cắt bank và thép để đu qua BDS vậy mà bds nó ko chịu chỉnh mà cứ chạy như ma đuổi.

Bác muốn lên tàu cứ lên, chim lại bị chửi cho to đầu. Người khôn thì việc gì mà vì mấy đồng bạc để bị chửi cho ngu cái thằng ngừoi ra. Trên kia chim lợn miệt mài khoe chốt lãi lúc 70 mà nay còn đu giá 87 đấy thôi.

Ối zồi… đã Xác định mua cổ BĐS tầm nhìn ăn bằng lần thì căn ke gì mấy xu bạc lẻ, mà chim chuột cho mất lộc bác. Quan trọng tầm nhìn doanh nghiệp định giá vài tỷ đô, giờ vốn hoá mới khoảng 1 tỷ usd thôi, thì còn x nhiều lần. Giờ ngoài đời cầm dưới 2 tỷ đồng, đi kiếm đất thấy cực khó, có chăng toàn vùng xa, mà thủ tục mua bán nhiêu khê, mua rồi muốn bán còn phải kiếm khách chán. Mà lợi nhuận đất 50%/năm đã thấy vui. Trong khi cầm CEO, thực ra gián tiếp cầm đất đặc khu Vân Đồn, Phú Quốc, 1 năm tiềm năng x nhiều lần, thủ tục mua bán 1 phút 30 giây. Vậy tiền Xã hội sẽ mỗi lúc lại đổ về… em nó. Mình là nhà đầu tư Thông minh, thì lựa chọn thông minh, vào sớm vào nhanh… trước, rồi ôm chặt, chứ căn ke vài xu lẻ, để nó phi lên 400-500 rồi thì lại biết thế,… giá như… hô hô…

8 Likes

Nói bé thôi ko người ta xúc hết lại phải xúc giá cao hơn thì nhọc.

1 Likes

CEO lợi thế rất lớn bởi các dự án hoàn thiện pháp lý, chỉ việc ra hàng. Đây là cái lợi rất lớn so với các cty bds khác. Ai chăm xem thời sự sẽ thấy nguồn cung bds năm nay giảm còn 1/2 so với 2021, các dự án bị thanh tra hàng loạt nên để có hàng bán còn lâu lắm. Giờ đi xin 1 dự án vừa quỹ đất to, xong GPMB, quy hoạch 1:500, 1:2000, giấy phép xây dựng xong tới làm hạ tầng, xây lên, tuyển sàn bán, PR nhanh cũng 2,3 năm. Lý do A7 bảo CEO ngon và dư địa còn tăng dài là vậy, vừa quỹ đất rộng, vị trí đẹp, giá vốn thấp ở Vân Đồn, Phú Quốc, Mê Linh, 300ha ven HN đủ triển khai ít nhất 5 năm chu kỳ bơm tiền thì ăn thoải mái,

8 Likes

Các bác ai biết thông tin BCTC Q4/2021 CEO tình hình ntn ko ạ?

Đã đến ngày báo cáo đâu bác. Chỉ có thông tin của Chủ tịch là hoàn thành kế hoạch 2021. Như vậy là bác tự luận ra quý 4 như thế nào.

Hợp lí luôn bác ạ. Cổ đất có đòn bẩy tội gì đi mua đất

1 Likes

Xin cảm ơn bác @Investor168 và đại sư huynh @Sieucophieu12345
Những đại cao thủ trong làng chứng khoán Việt đã khai thông mở lối mã CEO thật chất lượng cho cộng đồng.
Chúc hai bác và anh em trên đoàn tàu CEO thật nhiều sức khỏe để tiếp tục hành trình chinh phục các đỉnh cao hơn.

2 Likes

Chủ tịch Bình bảo hoàn thành KH năm 2021 rồi thì bạn tự suy luận được mà. Xem KH năm 2021 đuy.

CEO là phải 1,5tr/ cổ sếp ơi… 800k khiêm tốn quá

1 Likes

CHủ tịch, TGD đều thông tin hoàn thành kế hoạch năm, đưa lên cả báo dantri rồi đó, tìm mà đọc.

Đại ca @Sieucophieu12345 nói CEO giá 800K/cp là nói gần, xa thì anh em phải tự hiểu là 1.5tr/cp

Chúc mừng bạn đã giữ trong tay CEO siêu cổ 2022. Thời điểm hiện tại thì nên để thị trường tự định giá CEO chứ mình không có đánh giá gì thêm.

2 Likes

Lịch sử topic vẫn còn ghi lại ở đó bác à.
Từ ngày bác mở topic này đến giờ cũng CEO cũng leo được đoạn cao khá khá.
Những tài sản mà CEO đang sở hữu, tuy không thể hiện rõ trên các BCTC nhưng nó xứng đáng là một trong những địa chỉ để ae đặt niềm tin và kỳ vọng vào nó

1 Likes

thông tin dự án quỹ đất từ ngày mở trướng vẫn còn nguyên. Nhưng hiện tại thì thị trường định giá là công bằng.

1 Likes