CEO siêu cổ 2022!

CEO Hiện tại vẫn rất rẻ so với tiềm năng các cụ nhé. Bác investor CEO lúc 2x thấy hô chốt rồi, không biết có cover lại được hàng ko? Kkkk.

2 Likes

Thầy ơi, thầy còn giữ DRH ko ạ?

CEO 2,5 tr/ cổ vẫn còn rẻ, tiềm năng đất Phú QUốc x n lần, xin thêm đất ven Hà Nội, đất Vân Đồn vượng khí trời đông … auto giàu sang

1 Likes
1 Likes

Cứ ôm CEO, Vì CEO ăn trọn chu kỳ này không có đối thủ, DIG đi xa hơn nhưng do time quá lâu có khi hết chu kỳ DIG chưa triển khai 1/3 đất nên lâu quá không tốt. Quan điểm cá nhân là vậy. Hiện tại và tương lai gần là nhất.

5 Likes

đúng rồi, e cũng quan điểm vậy nên mới all in ceo. Ceo mở margin lại thì chắc còn phi ác nữa, em chờ margin nữa thôi, chứ bao nhiều thứ quy ra tiền mặt dc e đổ hết vào ceo rồi

Chuẩn bác. E full CEO

Ceo 5 triêu 1 cổ vẫn rẻ .

1 Likes

Mọi người cho hỏi vì sao CEO mở bán GĐ1 khu Tropicana rồi mà không thấy bctc Q3 có bổ sung phần doanh thu chưa thực hiện nhỉ? Hay là Tropicana được bán sau BCTC Q3 vậy?

100tr ấy, 5tr khác j cỏ chi bò ăn

Vl 100 triệu/ cổ

@Sieucophieu12345
A7 cho hỏi CEO hiện giờ những condotel khách sạn của ceo giờ có còn phải chịu chi phí 10% này hay ko. Hiện tại giờ CEO đã khác gì so với nhận định của chính A7 cách đây 3 năm.

Kháng cự 1: 2,5 tr/ cổ, sẽ vượt sớm thôi, giờ mới là chân sóng

Mọi người đều yêu quý anh

Khả năng thứ 2 có chỉnh. Ae vững tay chèo

Mình lấy ví dụ còn VHM đi, nó có tốt không? Quỹ đất lớn không? Trả lời là quá tốt, quá nhiều đất nhưng vì sao NĐT lại không chọn VHM mà chọn mua DIG và CEO? Giờ bạn chỉ cần phép so sánh thế này nhé. Vốn hóa VHM đang 15 tỷ $, muốn tạo ra lợi nhuận = vốn hóa thì ít nhất là 5-7 năm. Còn CEO vốn hóa 19k tỷ, nhưng trong 5 năm tới bán hết Vân đồn thu về 3 tỷ $, 5000-7000 tỷ Mê Linh ngay Q1 2022 này, chuẩn bị khởi công Phú Quốc (CEO có 250ha) + 1 loạt dự án nữa vì tiền giờ thừa rồi. Mình cứ tính sơ sơ 5-7 năm tới CEO thu về 6 tỷ $ so với vốn hóa 19k tỷ thế thì chọn mua con nào hơn? Có những cổ như VHM nó rẻ rồi nhưng có những cổ còn siêu rẻ hơn nữa thì tại sao ko chọn cổ siêu rẻ để ăn to hơn?

3 Likes

Thêm 1 điều nữa là VHM lượng cổ phiếu nó nhiều lái kéo rất mệt,lâu lên

1 Likes

Câu này mới chuẩn. Kéo CEO thì lúc vốn hóa 3000 tỏi, đội A7 ôm hết hàng, kéo lên 100k tỉ hay 1000k tỉ đơn giản. Tay trái sang tay phải thôi

2 Likes

https://youtu.be/kcv1xnn-9bc 3 phút tuyệt vời các đệ tôn vinh sư phụ A7

Jun đen quay xe chóng cả mặt

2 Likes