CEO siêu cổ 2022!

Ceo 10 triêu 1 cổ ko ảo nhé các bạn . Đất mỗi năm x3 , lần . Quỹ đất mỗi năm thêm 500ha . Tiền có mà xe tải chở ko hết…

1 Likes

Thứ 2 ủn đít cho CEO bốc đầu

1 Likes

Ceo giờ vẫn quá rẻ .

anh bình ceo 5x rồi mà nhìn trẻ thế nhờ

Anh em bơm hơi kém, tôi định giá CEO 100tr / 1 cổ. Từ giá 80k vẫn còn x100 lần nữa, không ngoa đâu. CEO sẽ cho VIC, VHM hít khói, hít c.ứt.
A7 sẽ giàu nhất vũ trụ

VHM vs VIC có vị riêng của nó bác à! Không nên so sánh! Nhưng đứng ở vị thế người nghèo, thì Ceo hay dig,…sẽ giúp ae bớt nghèo. Định giá theo chân sóng thần

1 Likes

Hàng không bơm bóng được là hàng vứt đi rồi. Bác Vượng giờ xách dép cho A7, 1 ông chỉ tầm ao làng, 1 ông thì tầm vũ trụ Mavel rồi.
Mai này khi CEO giá 100tr / 1 cổ, thì Blomber chỉ biết đến A7 là siêu tỉ phú VN thôi, chứ ông Vượng là đồ bỏ đi

CEO giá 250k, DIG quỹ đất gần bằng vinhome thì giá DIG 500k/cp là hợp lý

4 Likes

kkk, Bác vượng thì tầm này quá nhiều tiền rồi, chỉ thay đổi vài % là vốn hóa của bác ấy cũng tăng khủng khiếp. Nếu biết ơn A7 một thì cũng cố nên biết ơn bác Vượng hai bác à. Giai đoạn từ vốn hóa nhỏ lên thì VHM hay VIC nó cũng tăng khủng khiếp. Giai đoạn này Bác Vượng còn làm xe điện, sớm muộn ae Việt Nam ta cũng tự hào, có xe điện mang thương hiệu made in Việt Nam rồi…Nhưng để có xe điện mà đi thì giai đoạn này A7 vẫn là số 1, A7 đưa những ae từ nghèo khó lên đại gia là có thật. Mỗi bác 1 vẻ. Còn mai này Ceo lên 100tr 1 cổ như bác nói thì đúng là đời đời nhớ ơn A7, nhờ A7 mà ae có tiền mua nhà mua xe nhanh đến thế.

2 Likes

Thì vốn hóa phải ngang Vinhome. Hiện giờ Vinhome 300k tỉ, trong khi DIG là 60k tỉ. Vậy DIG tối thiểu 500k/ 1 cổ. Mà với tốc độ tăng giá hiện tại, giá DIG tối thiểu phải lên 5tr/ cổ, đà tăng mới chững, tức là gấp 10 lần vốn hóa VINHOME

1 Likes

Tôi nghỉ không cần là số 1 người ta để ý. DIG Cty có vốn hoá thứ 2 thôi. Giá DIG. 500k/cp là hợp lý

Căn bản giờ chơi với bác Vượng dễ bị vặt lông lắm, nên sang chơi với A7 thôi. Tầm vũ trụ giàu sang, A7 số 2 ai dám nhận số 1

1 Likes

Ceo, DIG đang mới ở chân sóng, hãy chờ xem giá có lên đến cũng trăng không. A7 là thiên tài nhìn thiên thời

Ko ai định giá dc DIG CEO L14 giá tương lai là bao nhiêu kể cả A7. Chỉ biết nó rất nhiều tiền. Nên ngồi im bám chắc xem nó phi thôi. Chứ 500k DIG vs CEO ko xứng tầm

Định lượng là 5tr / cổ, đấy là rẻ nhất. Nếu kinh doanh 4 quý lãi liên tiếp giá sẽ 100tr / 1 cổ, gấp 200 lần vốn hóa Vinhome

Bác nói thế chim lợn nó vào bảo ảo tưởng đấy. Cứ ngồi xem em nó phi thôi .

1 Likes

Bác nỗ vừa thôi, tôi kỳ vọng DIG 500k/cp là tôi chốt dần. Gồng lãi đến đó tôi mệt lắm rồi. Dạo này người lâng lâng như trên mây thật không thể nào tả nỗi

Không biết mơ, sao lên tầm vũ trụ A7 được

Mơ thì ko ai cấm. Nhưng mơ có cơ sở cho bọn chim lợn nó ko kêu là mình ảo tưởng. Trước mắt mốc 500k trong năm nay đã. Diệt chim lợn phải diệt từ từ tận gốc.

3 Likes