CEO siêu cổ 2022!

Vâng bác. Cổ phiếu của Bác Vượng không dành cho người nghèo. Ae biết để xem cách vận hành của nó ảnh hưởng đến thị trường thôi.

Tôi thấy thực tế giá 100tr/ 1 cổ là hợp lsy rồi

1 Likes

Anh Vượng anh khôn quá nuôi doanh nghiệp lớn lên khủng rồi mới lên sàn. Có những doanh nghiệp như DIG hay CEO lên sàn thì người nghèo như mình mới có cơ hội giàu sang Phú quý đổi đời được. Phải cám ơn BLĐ. Cám ơn A7

1 Likes

Chả ai giàu khi mua được doanh nghiệp tốt sẵn rồi. Chẳng qua họ đã giàu sẵn, chỉ cần tăng vài, vài chục % là họ ăn vài năm, thậm chí chục năm. Nhưng ae mình nghèo, ko đi theo cách đó được. Xã hội phân hóa giàu nghèo thì người nghèo muốn thoát nghèo thì phải đi theo cách khác. Như mua sổ số vietlot thôi. Ai chấp nhận đi lên bền vững thì xin đi ra chỗ khác, còn ae tôi mà đi lên theo cách ấy có khi vài chục năm vẫn nghèo! A7 giúp ae thoát nghèo bền vững, giai đoạn này được cả Thiên thời, địa lợi và có A7 nữa thì còn gì bằng.

Chúng ta cứ x2 trong vòng 1 tháng là thơm rồi. Chả mấy cho bác Vượng hít khói đâu

Ah bac nay quay xe roi day, chao mung bac =))

Quay mạnh lắm rồi. CEO A7 đúng là thiên thần

1 Likes

Ông này chửi cũng hay giờ quay xe mà hót cũng hay phết nhỉ được đấy, hy vọng tới Bác chốt lời k quay xe tiếp lại chửi A7 và anh em nhé :relieved::relieved::relieved:

2 Likes

Chịu chết

1 Likes

Tôi nói hay chứ có phải chim đâu mà biết hót. CEO tôi mới ngồi đếm cua thử thì giá hợp lý là 10tr / 1 cổ. Trường hợp mà học trò A7 đông, khả năng lên 100tr / 1 cổ

Ấy dà cũng đếm cua rồi đấy khà khà …

Quy hàng bỏ tối theo sáng ko bao giờ muộn. Người kiếm dc tiền trên thị trường mới là người chiến thắng

Tôi mới mua cua về đếm thử rồi, thấy CEO giá 100tr / 1 cổ mới xứng đáng. Đúng là kiếm tiền mới quan trọng, tầm này còn chuyên gia với sĩ diện gì nữa

2 Likes

Vừa chỉnh xong, chỉnh j nữa hả bác.

Đừng làm trò nữa em ơi

Nghe giọng đã thấy tà rồi. Dẹp.

Sao lại làm trò bạn ơi

Ông này nói chuyện, mà giọng điệu toàn năng lượng tiêu cực. Như thế làm ăn mất lộc lắm đấy. Thấy anh em ôm được cổ đất, trước chim chuột mãi không ăn thua, cổ cứ tăng, giờ quay ra nói chuyện kiểu AQ. Ông làm thế có ích gì cho ông với cho người khác đâu?

Đông tà á bác

Có j mà bảo tiêu cực bác. CEO vốn hóa còn bé lắm, lên 5tr/ 1 cổ còn rẻ chán