CEO siêu cổ 2022!

Chúc mừng bác

1 Likes

Hô hô… chim lợn giả danh thì nói thẳng ra, việc gì cứ phải mang tâm xấu ác, khoác áo cà sa…

Bác nói năng linh tinh quá, cùng tàu rồi còn nghi ngờ nhau. Rõ khổ, thế này sớm muộn cũng chìm xuồng thôi

Bố mày ôm đất chứ có đi tàu đâu mà sợ chìm xuồng hả thằng lưu manh giả danh trí thức.

Chim kiểu hô sập Ceo phi từ 70 lên 90, giờ đổi bài hô cho nhiễu loạn thông tin đấy bác. Anh em cẩn thận ko mắc bẫy nó.

1 Likes

Ceo mai ce luôn buổi sáng

2 Likes

Sao cứ phải gào lên 5 triệu/ cổ 10 triệu trên cổ làm gì, chắc gì đã có cổ nào trong tk. Kiểu gây nhiễu loạn thông tin thì cmt ít thôi cho anh em yên ổn.

Bác sao căng thẳng thế. EM mới ngồi đếm đất rồi. 5tr/ 1 cổ ko sai đâu

Giá đấy mới x100 chứ sao nữa

35 Likes

Múc mạnh là giàu

1 Likes

Tạo nghiệp vừa thôi.

Múc để giàu sang bác ơi

CEO hiện tại giá đang 92.5, nhiều ace sợ cái mức định giá 500k là cao, mặc dù nó hiện được định giá 900k-1tr/cp. Tức là hiện tại bạn đang chỉ phải bỏ có 92,5k để mua cp với mức định giá rẻ hơn gấp 10 lần là 1 triệu/ cổ. Mà chưa thèm tính đến trong vài năm tới tiền bơm ra xã hội thì đất tăng 3 năm tăng x3 thì giá chả phải lên 3 triệu à. Thế có phải bạn đang mua được món hời rẻ đến tận 30 lần ko???
Cái này người ta gọi là “Mua cp của 1 doanh nhiều tuyệt vời với mức giá tốt, chứ ko phải là mua 1 doanh nghiệp tốt với mức giá tuyệt vời”. Con VNM hiện tại là 1 ví dụ điển hình về việc dư địa tăng ko lớn hơn được nữa

1 Likes

Thế tôi nói đúng còn j, 5tr / 1 cổ cho CEO có sai đâu. A e chửi ghê quá

Thái Phạm mới đăng video nói THM sẽ ko nộp tiền cọc kkkk. Càng chim lợn thì cổ đất càng tăng

3 Likes

Đẳng cấp quá Đại ca

Đúng đệ thầy rồi. Nhìn cái biết ngay

kkkk, 2 năm ko lên mạng xã hội
giờ A7 nổi tiếng kinh hoàng, tầm ảnh hưởng cả đất nước rồi :grinning:

1 Likes