CEO siêu cổ 2022!

Anh em kê sàn chờ hàng sale off!

1 Likes

Xúc thêm cho đỡ sợ kk

16 Likes

bán chán lại mua giá cao thôi, cung bds có đâu mà bán?

Sợ thế nhờ, múc thêm đã, mình nông dân quen rồi

1 Likes

THM chỉ là muỗi thôi

1 Likes

có khi nào nói đi rồi lại nói lại, hihi, trend giờ đang là thế mà.

Nay đạp BDS khiếp quá nhỉ các bác, chưa rơi cổ nào mà cũng rét rét ghê

Mai lại chạy vút xanh, tím

ko biết các cụ thế nào chứ riêng em trải qua những chuyện như hôm nay cũng nhiều rồi em thấy rất bình thường. thời tiết còn có hôm nắng hôm mưa chứ nói chi là tt ck việc lên xuống chỉ là chuyện bình thường ko lẽ cứ lên mãi à ? nếu vậy ai chơi cũng thắng ? em xin đưa ra 1 lý do nhỏ bé dưới góc nhìn bản thân như sau: hôm nay 6.454 Triệu cổ giá sàn được khớp chui đi đâu ? chỉ có thằng ngu mới ko hiểu điều này.
Chúc các bác buổi tối vui vẻ :smiling_face_with_three_hearts:

8 Likes

Chị còn máu lửa các em dương cờhim lên nha!

1 Likes

Hôm nay trò chơi của tạo lập rõ như ban ngày: Mượn hàng trong kho ra đạp sàn BĐS hàng loạt, kê lệnh sàn khối lượng lớn và cùng lúc đó kéo banks lên trần để thu hút dòng tiền, nắn dòng tiền trở lại banks, 1 mũi tên trúng 2 đích. Các F0 đừng tin bảng điện, vì nó có thể rất lừa dối: Khối lượng hàng bán chất đống kia không phải của nhà đầu tư dẫm đạp nhau bán đâu, mà phần lớn của tạo lập mượn hàng trong kho ra chất lệnh bán khống để hù dọa F0 không dám mua lại giá sàn mà phải nhảy sang mua banks. Cẩn thận bị lừa. À quên nữa, đừng hỏi tại sao danh mục của các CTCK không có nhiều cổ phiếu mà lại có nhiều hàng trong kho để “tạo lập” thị trường đến vậy: Kho hàng của tạo lập các CTCK chính là hàng của các bạn, của tất cả nhà đầu tư có mở tài khoản ở đó gộp lại. Khi bạn mở tài khoản trong 1 CTCK thì tài khoản của bạn và hàng trăm ngàn khách hàng khác, cả tiền và cổ phiếu, được gộp chung vào 1 cái “kho” chung do dọ nắm tổng và toàn quyền mua bán, có thể dùng hàng trong kho bán khống hàng loạt sau đó cover dần lại được để trả lại, bạn có hàng bị mượn cũng sẽ không biết điều này, nên đừng hỏi hàng ở đâu và tiền ở đâu để tạo lập “nắn” thị trường như vậy. (Trích nguồn trên nhóm)

10 Likes

E Thấy bài này hay, xin trích dẫn lại ah

ủa, cô này cũng là chứng sỹ ôm hàng hả bác?

1 Likes

Đoạn này cổ phiếu sẽ phân hoá ,những cổ bất động sản có quỹ đất ngon như CEO sẽ tăng mạnh sau khi chỉnh , một phần là sự rũ bỏ những kẻ ngắn hạn , mua bán theo đồ thị , nến ,lướt sóng ăn theo … để tuyển chọn những cổ đông dài hạn chất lượng nhất đi cùng doanh nghiệp , mặt khác một lượng tiền lớn sẽ chuyển từ bất động sản bơm vá thời gian qua không có tài sản nhưng tăng nóng ăn theo sóng ngành sang cổ giá trị có mỏ vàng , mỏ kim cương , ngoài ra dòng tiền sẽ có xu hướng dịch dần dần từ bank , thép , cổ sản xuất sang cổ đất , thêm sự thanh lọc chính trong ngành những cổ đất bơm vá sẽ xì chảy tiền sang cổ đất có tài sản lớn chất lượng, có dự án vị trí đặc địa View đẹp như CEO , ban lãnh đạo có tâm , tầm + Với chính sách bơm máu tiền tệ sẽ nối tiếp các gói khác nhau của chính phủ kích thích nền kinh tế hậu covid + thập kỷ oto +chu kỳ khan hiếm quỹ đất … Cổ đất chất lượng CEO sẽ còn thăng hoa …

7 Likes

Úi thế á bác, nó “mượn” được hàng của mình để đem ra phang giá sàn á? Thế này ko sập mới là lạ, mình cũng đặt lệnh bán tháo thế là lệnh bán thành ra x2 à…

2 Likes

image
Fo ở đây nhiều quá, tư duy khôn vặt thì ra sớm cho CEO tăng bền vững như L14 đó, toàn đệ tử ruột của sư phụ A7, chấp các loại media, đoàn kết nắm giữ và mua vào nên chỉ có phi không có đỉnh. Nay còn ít tiền cuối năm nhập CEO tiếp đó, sàn tiếp lại xoay tiền, nhìn đích đến 200K-500K chứ xanh đỏ xám xịt gì 1 vài phiên!

5 Likes

Vàng thật ngại gì thử lửa. Bán chán 2,3 hôm lại đua. Nhìn ngắn ae thấy xanh đỏ trần sàn, nhìn dài Cổ đất là tài sản trú ẩn lạm phát quốc gia, CEO đang trũng. Dòng tiền Thông minh của xã hội dần dần tự tìm và chảy vào chỗ trũng thôi. Đây là Quy luật tất yếu không thể khác. Kkkk. Việc của ae là ôm chặt để tận hưởng cái sự giàu. Hô… hô…

1 Likes

Thanh lọc mấy th t+ sau cno muôn mua phải đua trần kk

1 Likes

Bác giống em. Bán hết các con khác đu ceo vs dig. Em vẫn tin tầm nhìn của thầy. Cứ nhìn con L14 làm động lực ạ

2 Likes