CEO siêu cổ 2022!

mai ceo sàn bán con khác đổi sang tiếp

1 Likes

sàn thêm 2 cây nữa e bán hàng khác tất tay

2 Likes

https://youtu.be/6O9G7jV5zbM hãy giữ chặt tài sàn, hàng của sư phụ chỉ để mua sở hữu và giàu sang phú quý

e chào a e CEO nhé, e gửi Full clip thầy A7 chia sẻ coaching ở ngay tại khung cảnh ngoài trời hơi se lạnh của tiết trời thủ đô hà nội, nhìn thầy A7 mặc vét đẹp lắm, a e ở trong nam mà đc gặp thầy A7 mặc vét hôm Đại hội cổ đông thì đúng là điện thoại chụp cháy hết cả camera, mấy khi Đế Sư A7 lại chia sẻ kiến thức cho các học trò đệ tử ngoài trời thế này đâu, nghe sớm đổi đời sớm a e nhé kkkk
Nguồn: Sư nương Tươi NGuyễn kk

27 Likes

Đấu lại có tay to đấu. Thằng nhà quê THM đấu láo bỏ tù

1 Likes

Cảm ơn bác đã chia sẻ

1 Likes

Bị ép bỏ cọc đó bạn ơi

Cảm ơn anh … cổ đông dig qua ủng hộ tụi e

1 Likes

Nói rõ đi bác, ép thế nào được lão

2 Likes

nông sản bị ách tắc tại cửa khẩu lạng sơn thì còn có bọn bò vàng nó giải cứu cho, còn bank thép thì đã có đám F0 mới nổi vào giải cứu kkkkkk

5 Likes

nghe thấm đẫm tương lai tươi sáng luôn bác nhé

1 Likes

nhà mình cũng cầm CEO nhiều lắm kkkkk tại vào DIG trc nên cứ ở bên đó nay sang hô hào với a e cho xôm kkkk

3 Likes

CEO là 1 trong tam trụ L14 DIG CEO rồi cỗ xe tam mã thì kg thể thiếu 1 trong 3 con xích thố đc, hnay đúng là 1 phiên đè ra mà hiếp hàng a e kg cần phải nao núng có thiên thời đỡ lưng thì còn sợ còn run thì đánh đấm cái đếch gì nữa, hnay lực mua còn nhiều cả lực bán gần 2 tr cổ là a e hiểu rồi, sáng thì rung cây dọa khỉ chiều khỉ nào nhát rụng xuống thì là các a hốt hết luôn.

8 Likes

Tk mình có ceo và scr hết

1 Likes

Mai lại đua lệnh lại CEO thôi. Với chương trình bơm tiền 15 tỷ thì giá có thể tăng nhanh. Sau Tết giá BDS lại tăng thêm một nấc nữa. Thời điểm này là cơ hội tốt để gom thêm CP BDS.

Lên

Để đây và không nói gì cả. Ae xem tự hiểu và nên tìm lại lịch dạo gần đây bọn tự doanh với tây nó làm gì

Video đang giá ngàn vàng. Ai mất ngàn vàng rồi thì vào xem đi. Cơ hội sửa sai thay đổi bản thân cho mình cho tương lai và thế hệ mai sau

1 Likes

Em rất cảm ơn bác đã chia sẻ video hữu ích như vậy, nhờ bác mà những người thiếu điều kiện lại đi sau như em bớt bị tụi nước ngoài / tây lông làm thịt!
“Đẳng cấp chỉ có thể được thể hiện qua khả năng cúi xuống nâng đồng bào mình lên!”
Chúc bác và thầy A7 luôn mạnh khỏe, thành công!

2 Likes