CEO siêu cổ 2022!

Các trò ở lại mạnh giỏi nho, thầy có chút chuyện tí thầy quay lại …yêu các trò nhiều nè :rofl:

1 Likes

Cũng là cổ bds nhưng ko liên quan đến nhóm a7 như agg, nlg, dxg chỉ bị ảnh hưởng nhẹ bởi vụ tân hoàng minh bỏ cọc và quyết còi, nlg nay còn suýt trần, Rất nhiều f0 đang chuyền tai nhau các cổ phiếu liên quan đến a7 là rác, là bơm thổi làm giá nên tăng mạnh đợt vừa rồi. Nhóm bds liên quan đến a7 vẫn sàn ko thanh khoản vì phần lớn mọi người đang thấy các cổ phiếu ít nhiều liên quan đến nhóm a7 trong room tele.gram như dig, ceo, ldg, nha, hdc, ckg, scr tăng mạnh gần đây và toàn tăng trần nên đánh đồng với cổ phiếu họ nhà quyết và nhóm louis, sợ a7 cũng up bô như anh quyết nên mọi người đang sợ cổ phiếu cây thông mà ko cần biết giữa 3 nhóm này có sự khác biệt rõ ràng, nhóm họ nhà louis và quyết lên là do bơm thổi, làm giá chứ tài sản ko có gì chỉ là vài nhà máy rách với nhóm louis và một ít đất với nhóm quyết còi. 2 nhóm này có tài sản rất nhỏ bé so với vốn hóa tức mọi người đang mua đắt còn nhóm liên quan đến a7 có tài sản thực, tài sản dưới vốn hóa nhiều lần lại gặp thiên thời bơm tiền thì đất tăng giá =>giá cổ phiếu rẻ nên tăng mạnh. Nhug f0 thì ko chịu tìm hiểu và chỉ nghe hô hào 3 chữ cái nên sợ bị a7 úp bố giống anh quyết, có nhiều nhóm còn đồn Công tuyền gì đó đệ A7 úp dc giá đỉnh nên đang xây biệt thự => tâm lý f0 hoang mang càng thi nhau chất sàn và ko dám mua còn fn thì đã mua hết tiền nên sàn ko có thanh khoản.Mà hiện tại f0 là nhóm mạnh nhất năm qua cân gần 80k tỷ của tây và tự doanh chứng khoán.

4 Likes

Chuẩn bác. Hàng tốt mà anh em vẫn thi nhau xả sàn thì ai đỡ nổi :joy:

Ceo về 20 mýc dc ko ạ thầy

Thằng nào cũng mất dạy như nhau a7 hay quyết còi

Khác nhau đấy bạn, quyết còi làm chủ doanh nghiệp nên muốn gì dc đấy, nhóm louis cũng thâu tóm doanh nghiệp nên muốn gì cũng dc, a.7 chỉ là tay to thôi chứ ko có quyền quyết định ở ceo, dig. Tay to mà trái ý chủ doanh nghiệp vẫn chết như thường

2 Likes

Em đang chờ đến ngày đó thầy ơi!!!

Chim cho lắm vào rồi quay lại đu đỉnh

Hom nay sàn tiếp!!??

Khi đạt đủ miếng mồi ngon của cá mập nó đớp cái rồi lại chạy thôi.

Ông nào không có niềm tin giá nào cũng bán thì đừng vào CEO lướt nữa nha. Xếp hàng bán cho cá mập đớp đi để còn chạy nào. CEO bị đì vì nhận được sự quan tâm rất lớn từ các loại :fish: Miếng mồi thơm thì cá kéo đến đông.

Tao múc

Hàng CQ còn có cp phục hồi xanh - tím… DIG - CEO chả cá gì xấu mà chúng nó mang ra bán như phá mã, lại các thánh

Cứ sàn 10 cây nữa thì mua được kha khá, chia ra mà múc đi

Cổ đông của CEO non gan nhỉ, chất đống giá sàn. Cho biến bớt đám ăn theo adua a tòng. Về mệnh rồi còn lại toàn ae đệ tử của sư phụ A7, khi đó phi trở lại cứ CE cả năm nó mới đã.

1 Likes

vào bắt dần đi, gà em dự tí nữa là hết sàn thôi

hnay thoát sàn nhé\

NHA hết sàn, ceo lệnh đang vào rồi a e nhé, cứ bình tĩnh mà nắm thôi đáy chỉ ở gần đây rồi, riêng mình thấy giá này quá hấp dẫn và làm cho tôi thực sự thèm khát và muốn bắt đáy rồi, nhưng khổi nỗi tôi kg còn tiền thôi.

3 Likes

Nhỏ lẻ t+ cuối cùng là người thua lỗ, khiếp vía và không dám mua lại

Bố khỉ bọn lái, giờ phải đua canh - tím sau bao ngày đè sàn. Tội cho F0 non gan nghe lời các chiên za cắt lõm hết rồi

1 Likes