CEO siêu cổ 2022!

Bọn cá mập nó cũng lườm nguýt nhau thèm thiên thời của thầy, nên tranh nhau nổ phát súng cướp trước, đợi qua hôm nữa nó sợ thằng khác nhanh tay cướp mất. anh em f0 chú ý ngừng bán đừng nhìn bảng mà bị bọn lái nó lừa. Nó đang khát máu.

Anh em cầm chặt cổ nhé.Chiều nay sẽ tím

2 Likes

Hố hố ko qui tiền ra vật chất cụ thể là cổ đất thì tiền nhiều như thổ nhĩ kỳ ko biết để làm ji.đó là pe10 eps cao tây nó sút cho dân khôn dân có học việt nam ôm.hồi tý ăn xả.kaka

Phát súng lịch sử

Phát súng lịch sử, mở màn trận cướp bóc, xe xác

3 Likes

Bỏ đi. Còn ham hố còn mê muội. Lần này là cái tát để hiểu hai chữ "giá trị " nó như thế nào đấy. Muốn sống lâu vứt bảng điện đi.

F0 khi nào lên quá 100 thì lại mới thấy ngon

https://youtube.com/watch?v=oVQksHsIiz0&feature=share mời các anh em giải trí vài phút, hưởng thành quả tư duy ngọt ngào với CEO đã trở lại lợi hại và mạnh mẽ hơn xưa

CHÚC MỪNG CÁC CỤ vững tin CEO, ai vượt qua đoạn rồi xứng đáng giàu có nhé. Kkk. Mấy ông CL chắc cũng ôm đc ít hàng, chúc mừng luôn cho mấy ông đấy nhé. Hoho.

1 Likes

Qua đợt này, trái tim thêm vững vàng hơn. Bán nữa đi mấy con giời

2 Likes

trọn 1 niềm tin, âm vài chục % cũng ko rơi 1 cổ, nay được nghe thầy LIve nữa càng vững tin

CEO 2022 sẽ là năm bùng nổ về lợi nhuận. Giờ phút này bác nào còn bán kể cả trần là thua

1 Likes

trần rồi zê zê bắt được sàn ăn 20% rồi, zê zê

1 Likes

Tao cần nghe những tiếng chim lúc này , Các bé chim của anh đâu rồi hay trốn cmn mất rồi , đừng có mà lại vào DIG CEO nhé khà khà…

1 Likes

vừa thu 5-6k tỷ về chưa biết làm gì

Mỗi tuần bán hơn 1000 tỷ mà còn chưa muốn bán thêm

2 Likes

Rũ bớt cho nhẹ tàu.Ae mún đi đường dài thì giữ.Bớt vay mượn margin.Còn ko giữ dk nhiệt thì xuống cho người bản lĩnh hơn để giữ

1 Likes

tím rồi kkkk

1 Likes

Tím rồi còn đâu

1 Likes

CEO vô đối…