CEO siêu cổ 2022!

kÌA thằng nào kêu chưa kịp lên thì lên nhanh, không đến lúc tím lại ngoạc mồm kêu thì t chửi cho đấy nhé

2 Likes

Múc vào nhanh đi thôi

Lên tàu CEO giá sale kìa anh em…tất tay CEO auto giàu nhanh nhanh để hết hàng

Múc xúc húc cho short chết ! Bọn nó đuối lắm rồi

bên Đông Ngô chỉ còn hơn 4tr cổ. nhưng ko dám đặt sàn vì sợ bị mua hết, nên đặt chặn trên :V. Chắc cũng cóng lắm rồi

Chúc mừng Bác nhé

Múc CEO đi anh em làm ~20% trong phiên món quà của thượng đế

Anh em ai còn tiền đừng bắt đáy vội , giữ gìn lực hàng T3 thứ 2 mới về dồn lực bắt đáy giết sọc

CEO đang rẻ như cho các cụ ạ. giá 5x-6x-7x, chưa bằng tô phở, lúc còn đang mù mờ thế này, không múc, cứ phải đợi đến 1xx, 2xx, 3xx mọi thứ rõ ràng, báo cáo tài chính lãi nghìn tỷ, mới múc. Thì đúng là chỉ phù hợp với chuyên gia phân tích quá khứ. kkkk. Cơ hội thay đổi đời người là đây chứ đâu. Giàu sang là do tầm nhìn, tầm nhìn T+ ăn 15-20%, thì mãi chỉ ở đẳng cấp đấy. OK. Nay có thể ăn được con này, mai lại trả con khác. Không bao giờ có thể ăn bằng lần được, không bao giờ lên được trình, trong đẳng cấp đầu tư. Hô hô… Thời gian là bạn đồng hành thân thiết của những nhà đầu tư đích thực.

2 Likes

Còn nhiêu tiền cùng nhau kéo CE CEO đi anh em

1 Likes

lực bán của CEO yếu rồi, chuẩn bị mà đua giá xanh giá tím đi các con zời

1 Likes

múc đi, sắp sàn rồi đó. Thằng khôn nó chốt lãi ăn 30% rồi.

Đội sọc đang rét run phải ko? hàng kho thì cạn, buộc mua lại giá cao. Còn mỗi cách lên diễn đàn làm tâm lí nhỏ lẻ hoang mang. Cơ mà nhỏ lẻ giờ “ngày càng thông minh đáng kinh ngạc” phải không? hô hô…

2 Likes

DM giá này lỗ tận xương rồi mà bán éo gì nữa . Quyết giữ lên 100

1 Likes

Tìm ra cổ phiếu tăng 10 lần để đầu tư giá trị đúng nghĩa

Giữ chắc hàng anh em ơi, ai đu cao còn tiền thì quân bình giá, cho bọn sọc, CL chết cụ nó đi

1 Likes

PIC nay bọn anh đánh dài, tầm cu 30% thì lượn cho nước nó trong

Chim lợn lại bay rồi

những thằng hô mua, húc, xúc nhiều nhất là những thằng chốt lãi hết rồi. Nhỏ lẻ nghe theo ăn bô thôi.

Ai đang lỗ mạnh thì đừng bán, ai còn tiềm giữ đó chờ t3 hàng giá 45 về hãy mua.Thứ 2 còn sàn