CEO siêu cổ 2022!

Còn bao nhiêu tiền múc hết CEO đi anh em đừng bỏ lở món quà của thượng đế

Nhìn lực kiểu này thứ 2 hàng về T+, là ăn rồi nhé. Không vấn đề gì đâu. kkkk.

Thứ 2 sẽ sàn do bọn múc ceo giá 45 hôm thứ 4

cổ phiếu xác nhận đáy đi lên rồi. Không vấn đề gì đâu. he he. Cứ yên tâm đi chơi đi người đẹp. kkkk.

Sao giọng nghe lao xao như chim đầu ngõ thế nhỉ?
Tự nhiên thấy phải cảnh giác nick này

2 Likes

Mua món quà của thượng đế hôm 62 đây, nay suýt về bờ kakaka

thằng cuaca đấy là CL chính hiệu chứ đâu

1 Likes

Tầm này riêng CEO, càng sọc càng mất hàng. kkk. Rồi đội Sọc càng phải đua giá cao hơn, rồi chim lợn càng ngày càng tiệt trủng. hê hê…

chốt lãi, cắt lỗ ko bao giờ sai

Ê @cuaca anh thấy tiếng gáy của chú mày càng ngày càng yếu ớt. Âm lực trong lời nói càng lúc càng hụt hơi. Anh biết rõ kho chú mày đang đuối lực lắm rồi. Đang cầm cự, sốt rét,… Chú mày tính xem có vay mượn chỗ nào được để đền kho, không càng ngày càng âm nặng thêm. ANh khuyên thật… Quỹ tây còn âm vài tỷ đô,… chứ mấy quỹ chú mày chắc không chịu nổi một hai trận đòn… hê hê…

Thứ 2 vay thêm tiền vô bắt đáy cho sọc phải cover tiếp kk

2 Likes

Mày cắt mãi chưa xong à, hô Lon hô lắm.
Sáng h vẫn cắt lãi 30% chưa xong à.

về 50 nhỉ

Nay hi vọng cố gắng ko xanh lơ. Giảm sâu tí cũng là ổn rồi.

Làm cái cược ko chú em, nếu ko về dưới 50 thì làm 10 củ uống cf nhỉ

1 Likes

a ■■, kết phiên gần sàn. Sàn thêm phiên nữa thì về 50 rồi nhỉ

thứ 2-3 cứ kê ở dưới bọn nó sẽ bán vào đầu mình thôi, sau đó thấy cướp mình cũng cướp MP phát là xong, short chết ngay mấy hôm sau tiết canh là bọn nó nhảy cầu đấy A 7 nói rồi

T đang bơm ra như thác đổ mà các bác vẫn kỳ vọng Ceo có giá dưới 45 để xúc sao. Thông minh hết phần xã hội rồi đấy kk
Hãy cùng đặt giả thiết ceo lình xình đến tháng 6, đhcđ bầu A7 vào hđqt. Nhiều ace giữ ceo đến hết đời đầu tư chỉ để ăn ct
:grin:

5 Likes

Giữ tới lúc này đa phần nhà đầu tư dài hạn.Mua vào bán ra như thằng thần kinh gì cho mệt

lại điểm danh kẻo quên nhà cũ ! lâu quá ko vào nhà của CEO

2 Likes