CEO siêu cổ 2022!

Đã đánh dài hạn thì quan tâm gì mấy cái cản hay hỗ trợ. Thế thì khác gì T+

Nhìn để đếm phiên về bờ.Kk

Chúc thầy A7 ngày mới tốt lành

Mồm nói đánh dài hạn nhưng chim bé gan non bác ak.suốt ngày đi nghe ngóng tin tức.rồi cũng sẽ chốt lời sớm thôi.gồng lỗ thì đc nhưng chưa chắc đã gồng đc lãi

1 Likes

E nói gì auto ngược đó bác :joy::joy::joy:

Ghế thì ít mà đít thì nhiều

1 Likes

nhìn bank lại bank xac kìa ae… ăn vài đồng tiền lẻ bi bo bi bo khà khà… tiền r lại về cạp đất hết th

Bank đang hạ để kéo BDS đó bác, ngược gì mà ngược ,chiều nhìn mà coi

ông này thích khịa nhau nhỉ, thấy lên cả FB chửi nhau với tất cả mọi người , đàn ông gì như đàn bà lắm mồm

1 Likes

Tôi chỉ chửi nhau vs bọn chim lợn thôi.còn những cổ đông đàng hoàng thì họ cũng k nói gì tôi.chỉ có những người tâm lý yếu lại hay cmt tiêu cực làm rung động người khác tôi mới đi cà khịa thôi.dig về 60 chưa nhỉ.nghe ai đó để đầu tư thì cứ nghe chứ đừng đưa quan điểm ng khác vào thông qua lời nói của chính mình.kém cỏi lắm

1 Likes

Ông vào trước tôi chắc phải mấy năm mà tinh thần yếu hơn cả f0 mới vào thị trường 2 tháng

1 Likes

Trong lúc anh em đang bận cãi nhau, tôi đã vào múc được ít hàng. kkkk
3

3 Likes

CEO ra hàng bán cháy hàng mà gần đây đi không cùng nhịp với DIG là sao các bác. Lúc trước DIG và CEO cùng tiến cùng lùi mà.

2 Likes

Ý là e kêu nó đi ngang xong kiểu gì nó cũng bay á :rofl::rofl::rofl:

Đầu tư mà. Vội gì bác. Coi như nuôi heo đi. Heo lớn, đẻ heo con. Từ 1 con heo thành đàn heo. Mới được mấy bữa mà các bác sốt ruột sao được. Buffett nói không thể đẻ đứa con trong vòng 1 tháng bằng cách làm 9 người phụ nữ có bầu. kkkk.

Chiều nay bds tăng hết nhé.Bank bị bán như phá mả

1 Likes

Bọn bank quả này bị xả như tháo cống, tiền lại về bds kkk

Thiên thời Mũ 4 TRĂM NĂM sau khó gặp lại:

1. L14
  2. DIG
  3. CEO
  4. SCR
    Cánh cửa giàu sang vẫn đang mở để chào đón các bạn!!!
1 Likes

Bank tháo chạy rồi . Tiền lại về BDS

1 Likes

Flycam bay chụp lại toàn cảnh dự án Vân Đồn của CEO siêu vip

4 Likes