CEO siêu cổ 2022!

đúng, đi cãi nhau với chị đẹp là sai lè ra rồi

1 Likes

Riêng sonasea bán hết ceo đã lời hơn 1 tỉ đô ! Trong khi nhiều dự án khác ! Mà vốn hoá có 700 triệu đô ! Đi chợ mua đồ ngon như này ko mua cứ bán trong khi nhiều con hàng lỏm định giá trên trời Phi vào mua ! Tỉ lệ giàu nghèo tại lúc đặt cược

Hôm nay bán đỏ ,mai lại đua tím

1 Likes

full cổ rồi bác, ae ta quyết giữ đến trên giá 200k tính tiếp

Đúng bác này là chuyên gia diệt chim lợn, rất cần những thành viên như bác để tiếng chim ngừng hót kkkk

Kaka con nào cũ hay mới cũng tiêu diệt hết.

Bank hôm nay đỏ choét. Ko lẽ tới lúc tiền sẽ đổ vào bđs???

Cứ bình tĩnh mà hưởng thành quả thôi bác.bọn ôm bank chúng nó tự hùa nhau bảo bds tăng nóng,lái kéo lên vào là bị upbo.chơi bank an toàn hơn.kaka rồi chúng nó sẽ nhận ra và từ từ vào ủn cổ bds lên thôi.thiên thời ko chống lại được

1 Likes

CEO chốt Q1 8x cuối năm nay tầm 12x - 15x thì phải nói là quá ngon.

2 Likes

Chim già, Chim trẻ cứ xuất hiện là vặt sạch lông luôn đi em!

Vâng bác ạ.chúng nó còn xuất hiện thì chứng tỏ cổ mình ngon.chứ e vào pic ldg xem chả có con chim lợn nào cả.toàn cổ đông chém gió với nhau.mấy cổ đông ldg còn sang dig la liếm mà.kk

Chim lợn bị chìm tàu rồi , không thấy xuất hiện nhỉ

1 Likes

Nay cả thị trường đỏ trừ dầu nên ko có chim lợn đâu ae ạ

2 Likes

B có thể là cổ đông trung thành của dig ceo và bảo vệ dig ceo là chính đáng. Bản thân m cũng cầm dig. Tuy nhiên cũng đừng lôi LDG ra để nói như vậy. Thực sự là k nên.

1 Likes

Ok bác

1 Likes

Nó out ra, lấy user khác rồi nên k có thời gian chửi

Kiểu gà cùng 1 loại đừng đá nhau :)) .

Flycam chụp toàn cảnh đại sự án siêu Vip View ngắm vịnh tuyệt đẹp của CEO Vân Đồn , đường 334 sẽ mở rộng ra 44m vào cuối năm 2022 chạy qua trước mặt dự án CEO , thời thơm tiền như mưa 3 triệu tỷ đầu tư công + 2 triệu tỷ trong 2 năm bù lãi xuất . Hãy múc cổ tài sản vip như CEO để trú ẩn ngay lạm phát .!

6 Likes
2 Likes

Vip

2 Likes