CEO siêu cổ 2022!

không biết kế hoạch A7 vào HĐQT CEO là khi nào thế các bác nhỉ?

Cướp cổ đất trú ẩn kìa !!! Ối zồi ôi !!

17 Likes

Khó - Nam cường bác ơi

Kế hoạch khi nào A7 vào HĐQT CEO đấy ạ?

móa, anh em kéo kém thế, để cho các cổ đất khác xanh tím thế này :)))))))))))

Còn phải tích lũy và rũ đỉnh đã

1 Likes

Giằng co ở vùng 70 quá, tuần sau test lại ngưỡng 73. Break là tiến về đỉnh cũ. Anh em fomo được về bờ

2 Likes

https://vietstock.vn/2022/03/gia-can-ho-hang-c-o-tphcm-tiem-can-moc-60-trieu-dongm2-4220-938116.htm

nhà cu tăng ầm ầm

cả tuần vừa rồi cổ đông CEO kiếm tiền lẻ thầy ạ :frowning:

CEO cổ đông còn nhiều t+ phải đánh rũ nhiều mới đi lên được. Bên DIG toàn mấy ông lì đòn rồi, đợt này thêm tin chia cổ tức nên chắc DIG sẽ chạy trước một nhịp.

Riêng CEO mà các con giời cứ ra ra vào vào thì cũng cẩn thận. Biên giao động 10%/ phiên thì mất hàng lúc nào không biết đâu.

Tóm lại là giữ chặt, lướt lát ít thôi, tìm hiểu kỹ doanh nghiệp và kiên nhẫn.

Phần thưởng chỉ dành cho người xứng đáng!

7 Likes

Sao DIG ngày nào cũng tăng mạnh hơn CEO các bác nhỉ? Nay DIG vượt đỉnh ngày 21/2, còn CEO lại bị bán quay lại.Em lại chỉ cầm CEO, ko chia đôi :smiley:

2 Likes

Chuyên gia đang thách thức A7

Nó mà giỏi nó nằm trong HĐQT công ty rồi. Sức hơi đâu đi bán nước bọt vầy. Bọn óc bò

image

Nói và làm

2 Likes

Lãi suất ngân hàng tăng còn phải xem tốc độ cung tiền của chính phủ. Bơm 1 năm đất x2,x3 thì lãi suất có lên 10-15% thì cũng chỉ là muỗi đốt inoxx. DIG CEO ko thiếu cách huy động vốn, ngân hàng muốn cho vay còn k đc. Chỉ lo mấy cty vay nợ quá sức thôi, chứ thời bơm tiền cổ đất là vua hết!

6 Likes

Thằng này chuyên gia mẹ gì, nói chuyện tay chân ngoắng lung tung tỏ vẻ thiếu tự tin nố ấp a ấp úng, có a Hưng Ssi thì vòn gọi là chuyên gia đc.

Chim lợn quá mức

đoạn này DIG có vẻ khỏe hơn

Đệ tử A7 thực chiến khảo sát đại dự án CEO Phú Quốc :

3 Likes