CEO siêu cổ 2022!

CEO tháng này vươn mình tới 1xx.

Bác nói đúng.

Hư.ng LOL thì cũng biết mẹ gì về bất động sản, toàn chém gió vớ vẩn, hết đăng facebook nói xấu anh Pu, giờ thì sang chim lợn bất động sản. Nhìn thử xem như anh Long Hòa Phát bao năm buôn sắt giờ này cũng gom tiền đi làm bất động sản là biết bất động sản nó hit độ nào rồi. Bọn truyền thông, chuyên gia chém gió toàn là bọn vuốt đuôi, không có thực chiến chút nào.

Tất cả chỉ là kênh tham khảo thôi, ông Hưng ssi cũng bên nghiên cứu chuyên sâu, phân tích cũng rất logic, ông đừng chửi ngta thế trong khi ông chắc chắn ko so đc với ngta đâu.

Tôi nói ở đây là cái tầm nhìn dựa theo những gã khổng lồ. Như anh Long không lẽ anh ấy ngâu khi đổ hết tiền vào bđs à? nên nhớ là anh ấy tầm tỷ phú đô la nhé. Hư,ng lol tuổi j mà sánh với anh Long

Thế ông Hưng có kêu bđs sập ko? A Long thì khỏi nói nhưng Hòa Phát đã đưa ra kế hoạch bao h triển khai dự án chưa hay vẫn là kế hoạch. Thế ông có biết tại sao ngta phân tích lạm phát cao thì bđs sẽ bị ảnh hưởng đầu tiên ko?

Cái DM bố mày đéo phải trả lời mày nhé. Ko có BDS thì biến

Cái ■■■ cụ con lợn này, mày chắc nhiều bđs bằng bố ko con? Đúng là thất học con lợn.

Tranh luận với loại trẻ trâu ngu học như mày đúng là như nói với con lợn

CEO đang tạo tam giác rồi volum bé giao động bé. 1 là bung lóc 2 là xuống vực cực mạnh. Nhưng CEO thì muôn đời ko xuống rồi. Ae bít lzj rồi đó

3 Likes

Khách đông như thế này dòng tiền của CEO ở khu tổ hợp khách sạn du lịch Phú Quốc về rất mạnh , khách sạn chỉ cần hoạt động 30% công suất đã có lãi => Hoạt động 50-60% lãi lớn :

5 Likes

Hoạt động du lịch Phú Quốc tăng mạnh trở lại , tín hiệu tuyệt vời cho CEO…

2 Likes

LFI => Nắm hơn 7,5 triệu cổ CEO + gần 2,9 triệu cổ DIG…

10 Likes

Ngại gì nữa, múc húc xúc DIG, CEO

1 Likes

Bạn yên tâm. CEO đang trong giai đoạn nước rút, không yếu hơn DIG đâu, thậm chí vượt mệnh giá DIG đó.

2 Likes

thế mà nhiều bố cứ kêu ca bảo CEO ko phi này nọ quá, zzz từ từ rồi sẽ có quà

CEO biên độ 10% , chỉ 3 % lớn hơn thôi nhưng nó đã phi là cấp số nhân tăng ghê lắm, nên phải tự kiềm chế lại, chứ nó mà bay mạnh thì vượt DIG phút mốt ( mặc dù e cũng cầm cả DIG cả CEO )

1 Likes