CEO siêu cổ 2022!

a cho e hỏi chút tại sao giá vốn múc CEO với DIG của LFI lại cao vậy ạ. e cảm ơn

1 Likes

Chắc do đảo hàng để hạch toán vào báo cáo tài chính. Đợt trc thầy có nói đó! Bán và mua lại ngay

1 Likes

Bắt đầu từ giữa tháng 3 thì sẽ mở cửa đón lượng khách du lịch quốc tế, CEO hưởng lợi kép của kép trong chu kỳ này

Cầm CEO từ giá 19.x chưa rớt cổ nào

2 Likes

Múc xong ngồi im, 1 cổ cũng ko rơi

12 Likes

Sắp về bờ rui

1 Likes

Chưa lên được tầu cùng anh em sở hữu CEO nhưng qua cm ủng hộ anh em sở hữu cp CEO. Chúc anh em ai chưa về bờ thì về bờ. Ai đã về rồi thì gặt lớn. Ai chưa biết tiềm năng của CEO thì múc và lên tầu đích là 3 con số .

Sắp lại gồng lãi rồi cụ .cố lên :smiling_face_with_three_hearts::+1::+1:

2 Likes

Ngày mới tốt lành. Cafe thôi

Chờ người nơi ấy

Dự án Sonasea Vân Đồn Harbor City có chi phí vốn cực thấp , được thể hiện trong phần tài sản dở dang : Với 2.100tỷ tập đoàn CEO có 358 Ha quỹ đất sạch lấy 2.100tỷ/358hax10.000 = 590k/m2 , giá đất thương mại dịch vụ ở đây bán hiện nay 55tr/m2 , phần đất sổ lâu dài , View tựa núi ngắm vịnh giá 80-100tr/m2 ( theo đánh giá của các công ty bất động sản địa bàn , phần khu này có thể lên đên 150-200tr/m2 ) chênh lệch địa tô đến 10 lần khiếp vía …

3 Likes

Bác lấy con số 2k1 tỷ chia thế thì nói làm gì. Con số này chưa phản ánh hết.

các chi phí khác chắc cũng tốn kém đó bác, ở mình nó ko hạch hết thôi. Tất nhiên CEO giai đoạn này thì thấy nền cứng lắm rồi, còn ko biết có bật dc ko, còn tùy duyên của thị trường.

giá 590k/m2 rẻ hơn đền bù đất ruộng , cứ cho gấp 3 -5 lần thêm các chi phí khác 590kx5 = chưa đầy 3tr/m2 =>còn siêu rẻ

1 Likes

Lái đang gom chưa muốn đánh lên

Ceo mới bán 13ha đất phú quốc hạch toán lợi nhuân tầm 800 tỷ

Em đang all in 50K CEO giá 69.5. Thị trường này lo quá các bác ạ!

1 Likes

Nhìn này mà lo thì đi đâu cũng mất thôi :)) tiếc cho 50k CEO :))

2 Likes

Kaka. Em vẫn có niềm tin vào CEO nhưng all in nên ai cũng sẽ có tâm lý lo thôi. Xăng dầu tăng mạnh, sợ làm phát quá ngưỡng bác ạ

:grinning:VCSC: Đà tăng mạnh của giá cổ phiếu DIG không phản ánh đúng giá trị cơ bản, giá mục tiêu chỉ ở mức 42.000 đồng/cp