CEO siêu cổ 2022!

Ko mua bây giờ đợi lên 500k r mua à anh em kkk

7 Likes

Sóng bất động sản, mà ôm cổ đất phê hơn ôm đất, lúc cần ít tiền, vẫn có thể bán ít một sử dụng việc cá nhân. Chứ mua miếng đất 10 tỷ, xong, muốn bán phải bán cả cục. Thanh khoản lại lâu hơn. Cuối cùng giá trị mang lại, cổ đất tăng không kém đất ngoài đời. Nhất là vớ được ông nào như kiểu dạng CEO DIG, đang giai đoạn lớn, tài sản to, lãnh đạo tử tế, cổ đông chất lượng, đúng thiên thời. Ôm đi ngủ cũng giàu. kkkk

Thầy dự định vào HĐQT CEO trước đúng ko ạ?

1 Likes

hảo hán nó phải là như thế

chấm

Hôm nay chót múc CEO giá cao, liệu T+ có tỷ cháo húp không hay lại rụng răng?

múc rồi thì kệ nó thôi. hehee. Hết quý 1, họp cổ đông xong kiểu gì chả vượt đỉnh cũ.

1 Likes

Vừa tranh thủ mút đc ít giá ATC.

2 Likes

Ae chú ý ! CEO đang không bình thường ! Dự sắp tới phi mạnh ! Chuẩn bị tâm lý ko CE liên tục lại ko chịu dc

3 Likes

Kkk

16 Likes

Thầy ơi, đợt này sao Ceo yếu hơn Dig nhiều vậy ạ! Có phải LFI đang gom thêm phải không?

hôm nay tôi mua mới 1000 CEO vì thấy bất thường giống bác, tôi cũng nghĩ sắp có siêu sóng nên mua CEO luôn cho chắc suất trên thuyền

Ceo đang lấy đà. Ae cứ bình tĩnh sẽ có quà to

Chắc chắn là có đội nào đấy đang gom. Đè giá rất rõ. Đợt này đè giá làm mình liên tưởng đến đợt 10-12!

1 Likes

CEO đc etf gom 3,8 triệu ! Ceo chuẩn bị lại đón thêm 1 cổ đông lớn khác nữa ! Bctc năm nay và năm sau của CEO thì khinh khủng ! Ko ôm ceo thì ôm con nào nữa ! CEO là con duy nhất trên sàn hiện nay có quỹ đất sạch để bán ! Mà đất bán lại cháy hàng đang lên giá theo mỗi đợt mở bán ! Đợi nó hoạch toàn từ từ thì thị giá từ 7x len 15x rồi 2xx thôi ‘ ko ôm quá ngu

1 Likes

2 Likes

Thầy định giá CEO 6 tỷ đô thì ít nhất là 530 ngàn/1 cổ chưa kể đất còn tăng giá nữa

1 Likes

Sốt quá…

2 Likes

Ngoài đời giá đất tăng khét thật. Thằng em hôm bữa mua miếng đất trước tết, ở tỉnh lẻ, giờ bán lại, tính ra lời 40%. BĐS đang siêu sóng, cổ phiếu BĐS sao ngồi im được. Anh em chuẩn bị đến đoạn rơi mũ cối, sóng sau xô sóng trước. kkkk. CEO cho đè gom nốt phiên mai. Trong tuần này kiểu gì chả chạy ae. khà khà…

1 Likes

nghe đồn có mấy tay to đang gom 20tr cổ CEO