CEO siêu cổ 2022!

Nay đu CEO 76.3, cuối phiên âm hơn 4%. Có vẻ ko ổn mấy

Sắp tới x7 giá này

có link gì hay mà lại xóa đi thế bạn hiền. he he…

kệ thôi, hàng ngon, thì tiền thông minh họ tự tìm đến. mình múc rồi thì nằm im thôi. Giữ em nó 2-3 năm hưởng thành quả. Giờ ra ngoài cầm tiền đâu biết kinh doanh gì. Loanh quanh lại đi mua miếng đất. Thà ôm cổ đất bỏ đấy cho rồi. kkkk. Lúc cần chi tiêu gì, thì bán ít đi cũng dễ.

Trong tuần này là lời thôi bác. kkkk.

sao lại không ổn ? Chơi T+ có khi vẫn còn có ăn huống gì vừa mua xong đã sợ )))

Hôm trước Etf mua có 1.1 tr thôi mà. Bác biết có cổ đông lớn muốn tham gia CEO à

CEO dấu hiệu đè gom. Ae có tiền cứ múc thêm. Còn đủ hàng rồi thì tắt bảng đi chơi. Cuối tháng này về đỉnh cũ 100 rồi

1 Likes

Cụ mua con lợn xong cứ bắt nó lớn luôn để bán, nhiều nhà đầu tư cứ muốn mua xong là có lãi luôn, trong khi cty họ làm quần quật mới được 1 dự án, đầu tư là cả một quá trình một chặng đường dài đi cùng công ty và lợi nhuận sẽ tăng cùng với sự phát triển của cty.

Tuần sau về đỉnh cũ, tạo mẫu hình cốc tay cầm :grin:

Lại nói chuyện sốt đất. Hôm tết rồi về quê uống riệu với các Chú, các em ở quê mới biết giờ là nó khiếp. Lúc tây tầy, thằng em con ông Chú họ rỉ tai: năm ngoái em mua miếng đất 100 triệu, giờ có thằng đến trả em 7-800 triệu, em ko bán, hắn bảo tiếp: bán làm gì, em cứ để đấy thôi. Còn bà chị gái, thì mua 1 miếng ở cũng ở quê, cách đây 4-5 năm gì đó, khoảng 140 triệu, năm ngoái bán lại cho ông anh con ông Cậu là 400 triệu. Giờ miếng đất đó đã có người trả 2 tỷ. Đúng là hoa hết cả mắt.

Mua giá nào ko quá quan trọng bằng bán giá nào đâu cụ ah, cụ mua 2x lên 5x cụ bán lại ko bằng thằng mua 6x-7x mà nó bán 500-1tr/cổ đâu, kiên nhẫn tới đâu hưởng tới đó.

Siêu phẩm

CEO bản thân nó siêu ngon coa thể nói là ngon nhất trên sàn lúc này, đến lúc chạy nó sẽ chạy.
Các bạn có tin “xác thực cao” hãy share, đừng chia sẻ các tin bậy bạ làm anh em FOMO sau này mất niềm tin, làm xấu CEO.

7 Likes

Giờ chỉ mong nó chưa chạy để gom thêm, anh em hết lực thì lại mong nó chạy luôn kkk

1 Likes

hôm qua là đè giá gom hàng thấy rõ. Bên mua nhiều hơn bên bán mà giá lại giảm. Chỉ có thể là gom hàng mà thôi

Anh em đầu tư dài hạn mong nó chạy nhưng quên mất để x2 x3 trong một nhịp lớn thì hàng phải tích lũy nằm trong tay CM, và NDT dài hạn đủ lớn để cô đặc lại.

Khi dám T3 chán nản, Ndt dài hạn đủ niềm tin không bán, Ceo có thể x2 x3 trong 1 nhịp vì sàn HNX biên độ 10%.

MUỐN ĂN DÀY THÌ PHẢI ÔM DÀI, MUỐM ÔM DÀI ĐỪNG XÀI MARGIN

9 Likes

Hay quá

1 Likes

Ae sút hết cổ đất ôm tiền xem thằng nào chết nhé.

14 Likes

CEO đoạn này nó lừ đừ lắm anh em xoắn, sốt ruột và muốn xuống tàu tạt ngang để tranh thủ. Nhưng nó chậm.lại chút chỉ vì có nhiều anh tài đang muốn lên thêm và họ cũng biết rõ là lắm kẻ đang sốt ruột nên dễ ngã và làm CHẬM tàu. Thế nên họ chỉ cười thôi. Với biên độ 10 pần trăm thì xuất phát sau nhưng có khi lại về trước đấy. Cẩn thận mất hàng lại tiếc vì trót…xoắn!

1 Likes