CEO siêu cổ 2022!

Chậm tí đi.bọn Chim nhẩy lầu sớm đó.mất hứng kkk. :laughing:

1 Likes

a7 nói đúng đấy, ko đủ tầm thì ko cầm tiền dc đâu. ngữ như mày làm bẩn cổ phiếu ceo thôi

tao thì ko phải chim lợn rồi, cái room này tao cầm ceo chắc chỉ ít hơn vài người thôi. tao với mày tuy ko liên quan, nhưng mày bảo vệ tài sản của tao như thế là nhiệt tình đấy

tao tự tìm tự nghiên cứu , chả liên quan. a7 thì tao hâm mộ chứ tao cũng chẳng nghe hô hào bao giờ. chẳng qua thấy A7 có một lũ vuốt đuôi, ăn hơi dựa bóng chạy theo bẩn cả tên tuổi thì tao ngứa mồm thôi

tao ko thuộc cái loại đầu tư phải bơm Ôxi như mày đâu. nói càn

có loại cổ đông như mày làm mất cả hứng đi họp

thôi về ngủ mà mơ phú quý đi. cố mà chạm tay vào đấy lấy 1 lần. cỡ văn hoá như mày cũng ko đủ đẳng cấp mà giữ dc đâu

2 Likes

Sắp vào sóng

1 Likes

Tất cả đang đều quy hàng a7 ôm cổ đất làm ịt gì cứ phải đá nhau ! Ôm CEO yên tâm nhất ! Chỉ việc ngồi đợi nó bán dự án thu tiền chia cổ đông làm lớn mạnh công ty ! Mỗi cái việc đặt lệnh mua rồi ngồi yên là có tiền thế mà 80% người choi chứng ko làm dc !

2 Likes

Chào anh.
Anh vui lòng cho hỏi khách sạn CEO ở Vân Đồn nó nằm ở địa chỉ nào được không?
Cảm ơn Anh

Mấy con chim lợn mà làm broker thì loại này ngáo chứng ko thèm chấp ! Ae gặp ịt vào mõm cho nó thối thêm để nó thở cho có người chú ý ! Cuộc đời phải gặp bọn thối mồm broker cổ mới tăng ! Chơi cổ mới có niềm vui

2 Likes

Chuẩn bác ak.càng nhiều chim lợn như vậy càng có niềm tin vào cổ mình đã chọn.chứ cổ k ngon chúng nó vào đây chim làm gì

1 Likes

Tao hỏi mày 1 câu lý do gì khiến mày nhại nick của A7.tại sao phải chui vào đây chim lợn nếu như mày coi CEO k phải cổ tốt ăn nhiều lần.đừng nói với tao là mày lo cho túi tiền của người khác sợ bị A7 lùa gà upbo đấy nhé.trả lời hộ tao cái

1 Likes

Loãng pic quá. Ngủ đi ace kệ cho chim hay bìm bịp cứ câm điếc làm vua.

Mày tuổi cao hay thấp tao đéo thèm quan tâm.mày nắm giữ bao nhiêu cũng k liên quan đến tao.còn mày là loại người như nào để tất cả cùng chửi thì tự mày và con vợ mày nằm cạnh tự hiểu.ở đây ae chúng tao động viên nhau nắm giữ tài sản tốt.còn loại mày lên đây nói năng mất dạy.mày nói ai bánh vẽ.dùng nick thì nhại theo người khác.đàng hoàng thì dùng nick thật show mặt mày lên đây.còn núp sau cái nick nói ôm nhiều cổ thì thể hiện cái j.bọn tao đéo quan tâm.còn mày nắm giữ nhiều thì vào hẳn hđqt mà ngồi.ở đây làm cc ak.núi cao có núi cao hơn.cao nhân ắt có cao nhân trị.tao tự nhận t f0 nhưng tao đàng hoàng nắm giữ tài sản cổ phiếu của tao.ở đâu ra cái kiểu trịnh thượng gọi cổ đông ceo là canh cổng hả.loại tiểu nhân nick mới lập như mày chắc có lẽ là 1 trong số những thằng cắt lỗ ceo thôi.bố mày khinh

2 Likes

e đừng dùng từ “bọn tao” vì ở cái topic này số lượng phổi bò, thần kinh kém như em chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi. đừng làm hỏng cả nồi canh. a nắm giữ ko nhiều nhưng đủ hơn em và ít hơn nhiều cao thủ trên topic này. nhưng các núi cao trên topic này người ta quên ko dạy các hậu bối như em cư xử nên a mới phải mất công.

Văn hóa của mày khác mọi người nhỉ.cũng chả ai quan tâm một thằng tự nhận mình thượng đẳng khinh thường người khác nhưng lại nhại nick người khác lên đây để bình luận đâu.

1 Likes

e cứ cố gắng kiếm tiền rồi mua ceo hoặc dig cũng dc. cửa ăn cao đấy. nhưng nên cẩn thận, vì a7 nói rồi, ko có đẳng cấp ko giữ dc tiền đâu