CEO siêu cổ 2022!

Bất ngờ thật

Muốn ăn đc siêu cổ thì phải chịu đc những thứ người khác không chịu đc, cảm ơn anh 7

1 Likes

Người thượng đẳng hay bình thường thì k cần phải nhại nick người khác và núp sau cái avatar để đánh giá người khác.còn loại người coi thường người khác cũng k xứng đáng được tôn trọng.

nick thì a lấy cái nick ai nhìn cũng biết là fake. chả quan trọng. quan trọng là a ko đi học mót, ko nói như con vẹt, ko phải loại cầm dc tí cổ phiếu chưa biết tăng đến đâu đã tự nhận giàu sang, mở mồm ra là auto giàu. cỡ em chỉ học thầy huấn chưa chắc đã hấp thụ dc kiến thức

Ở đây còn nhiều người đàng hoàng tử tế chia sẻ thông tin để ae nhỏ lẻ,những ndt f0 yên tâm nắm giữ.chứ k phải loại lên đây coi thường người khác.

vàng thau lẫn lộn lắm. ko thiếu những người mồm thì khen, target này nọ , vân vân với mây mây đâu . nhưng tay thì bán ở đỉnh đấy . đỉnh thì a có bán, nhưng a ko hô hào . đừng nghĩ ai cũng đàng hoàng, vẫn có sói đội lốt cừu đấy

nếu có lỡ học đọc vị thì học cho nó đàng hoàng. đừng học nửa chừng

đáng khinh thì vẫn phải khinh, ở đâu cũng phải khinh. đáng tôn trọng thì là ai và ở vị thế nào vẫn phải tôn trọng. a ko vàng thau lẫn lộn

Đừng cãi nhau, rác pic nhiều người họ không muốn vào thảo luận. Ai không thích thì đi ra, đừng cãi nhau làm gì !!

7 Likes

Ờ thôi phấn vậy ko lại bị đuổi. Chốt lại, trên cái topic này cũng nhiều người nói thì hay nhưng động cơ chả tốt đẹp gì. Nhiều người vẫn nghĩ là trên topic này ko có ai xả hàng ở đỉnh. Nghĩ nó buồn cười.

Xoá hết bài đăng của tôi đi. Ko thì sau này ko định hướng dc cho f0 mua ở đỉnh

Đừng mượn danh A7 ra lập topic, giả vờ tử tế. Đến đoạn lùa gà vào mua đỉnh xong lại quay ra đổ cho bán khống với t+. Ko ngửi dc

Thím tự dạy bản thân đủ chưa hả? :laughing:

2 Likes

Lượn mẹ mày đi. Khóc lóc nhiều

A7 mà cưa được và được cưa thì Chủ tịch đã không nói thế. hehe
Dù sao cũng vẫn hy vọng đúng như vậy vì bản thân cũng danh mục đa số cũng là BĐS.

15 Likes

A7 là người hô hào mọi người mua ceo dig ở đỉnh cũ đấy.và bảo bọn bán khống làm trò đấy.ý của mày là A7 lùa gà và bán ở đỉnh hả.lộ mặt rồi nhé

1 Likes

Oh nếu có việc lùa vào đỉnh mà bán thật thì a dc lợi chứ ai.

Ngồi đấy mà mơ Phú quý đi. Thùng rỗng thì kêu cho to vào mà át nỗi sợ

Chịu khó mà học nốt khoá đọc vị đi. Chú em nghĩ a7 rảnh mà lập cái topic này ak? Cũng toàn fake như nhau thôi