CEO siêu cổ 2022!

Thấm đấy. Thôi cứ hô hào nhau đi để tại hạ còn xuất hàng dc giá tốt

Lại làm giàu cho mấy ae cầm cổ bds thôi :crazy_face::crazy_face:

1 Likes

Sáng nay mới nhặt được tí hàng giá 72.3. kkk. Mua xong lỗ tí, bỏ đấy đi chơi…khà khà

VPH QUÁ NGON A7 ƠI :grin: :sweat_smile:

VPH ngon thì táp đi. Cố gắng chèo nha… chèo ko vững rớt ăn bùn đó.

Đã lập cái nick núp bóng người ta là đi bú danh người ta còn lên giọng đạo đức giả, ăn được thì im mẹ mồm, không đóng góp phân tích doanh nghiệp, tin tức cho cổ đông thì biến mẹ đi chim lợn làm gì cho thất đức. Cái loại như mày ngoài đời trộm cắp vặt rồi lên mạng nói chuyện đạo lý bán mai thúy thôi.

Cha mẹ mày sinh ra mày mang nhiều hổ thẹn nên cho mày xác thịt nhưng đếch cho mày não có nếp nhăn và nhân cách. Đủ tầm thì mày phân tích, cung cấp tin tức cho anh em cổ đông đi.

1 Likes

Việc phân tích và hô hào các chú tự làm với nhau đi. Đúng là thần kinh kém thì dễ kích động.

1 Likes

Mày nói chuyện đéo có logic và còn ngu bỏ mẹ. Để bố phân tích cho mày :

• Một con hàng ngon đều phải marketing để nhiều người biết đến, nhiều người biết hiểu giá trị nắm giữ thì tất cả đều có lợi. Một thằng đầu bếp nấu ngon mà ở trong xó đéo ai biết thì ai đến ăn???
  • Nguyên tắc là mua có bạn bán có phường, anh em cùng tầm nhìn, cùng hiểu giá trị và cùng nắm giữ thì sẽ làm cho nó lớn hơn nhanh và mạnh hơn.
  • một Topic lập ra phải có phân tích và phản biện cho nhóm cổ đông hiểu, đéo có ai phân tích phản biện lập topic làm gì???
  • Hàng ngon cũng cần có KOL, trên thị trường kể cả tất cả các sản phẩm, sản phẩm thương hiệu thì việc có KOLs sẽ làm cho giá trị được lan tỏa nhanh hơn mạnh hơn…
    → Đây là phân tích định giá trị doanh nghiệp để nắm giữ đầu tư chứ không phải cho mấy thằng chả hiểu mẹ gì doanh nghiệp, nhảy nhót ăn cắp như thằng thần kinh rung rinh.

Nguyên tắc kinh doanh vài thứ rất nhỏ và cơ bản mày còn đéo biết, mày là con ch ó rình ở cửa nta phân tích cho để ăn cắp vặt thì cứ rình mà ăn cắp đi. Mày ăn trên công sức người khác rồi vào chim lợn chi ???

6 Likes

Ae cố lên

Thì các chú cứ maketing đi. Làm lợi cho a mà. Vòng này a mới dc 30%. Siêu cổ mà 30% chưa bõ cho a ra hàng đâu.

A mua từ lúc các chú còn chưa biết a7 cầm ceo. Nên đừng tưởng mình hiểu biết, trc khi kiếm tiền thì cố học cách giữ đi

A ko bạn phường với cỡ chú. Lí do đơn giản thôi, chú thần kinh kém

Đấy, mày nhận làm con ch ó giữ cửa chờ người ta phân tích cho rồi vào ăn cắp đấy thôi, vậy cứ lặng lẽ mà ăn cướp, đéo ai trách được mày đâu.

Nhưng cái tâm và tầm như mày đéo đủ, nhân cách như mày ngoài đời cũng đéo là ai cả. Thà mày có cái nick đang hoàng đưa ra phản biện bằng kiến thức, vào nói ngáo ngáo rồi còn chê anh em cổ đông.

Thôi rình cửa mà ăn cắp đi em ạ, đời làm con giun chui rúc thì cứ an phận chui rúc ăn cướp đi thôi !!!

3 Likes

bác cho e hỏi là trên diễn đàn có chức năng ẩn bài viết của người khác không nhỉ? nhiều khi bài quan tâm dài quá mà có những người mình không thích đọc :slight_smile:

Mình chỉ quan tâm phân tích trên topic nên không rõ. Tuy nhiên những nick cố gắng mạo danh và chỉ gây war hình như có chức năng gắn cờ.

Anh em có thể gắn cờ để Admin khóa nick.

2 Likes

room đang vui, nhẹ nhàng, chia sẻ thông tin, nảy đâu ra mấy ông vào thích thể hiện. Anh em cố gắng cập nhật tình hình doanh nghiệp. Để cổ đông cùng đồng hành. Doanh nghiệp phát triển, vài năm anh em cùng hưởng thành quả.

Cứ cố gồng lên, có thể làm mình mạnh mẽ hơn đấy. Cứ chịu khó ngày gân cổ đêm nằm mơ đi. Trong giấc mơ thấy giàu sang và đẳng cấp đấy.

CEO thấy giá đang rẻ quá kìa anh em. Hôm nay, có tí tiền về, chót múc sớm, không giờ nhặt thì ngon. kkkk.

1 Likes

Về nói cha mẹ mày sao lúc đẻ ra mày không lắp não cho mày để mày nói chuyện đéo có tý kiến thức nào mà cứ nói chuyện ngáo ngáo vậy???

1 Likes

A chỉ chê bọn cổ đông thần kinh yếu như chú thôi. Sao chú lại nghĩ chú ngang hàng với những người còn lại nhỉ?