CEO siêu cổ 2022!

Ngang thế đéo nào được, anh đứng ngẩng đầu, đầu tư hảo sảng. Còn cái loại chui rúc trộm cắp, kiến thức đéo có chỉ rúc ngoi lên cắn càn mà ngang thế đéo nào được ???

1 Likes

Đấy. A đã bảo thần kinh chú kém. Nhưng ko trách chú em dc. Chỉ có người tỉnh táo ng ta mới thấy thôi.

Thôi ông biến mẹ đi, về học hành rồi học cách dùng não dùng kiến thức nói chuyện phản biện. Cứ nói ngáo ngáo đéo nên người được đâu!

1 Likes

Tự nhận mình có kiến thức cơ đấy, tự nhận hào sảng cơ đấy. Cỡ chú em chỉ làm bẩn ceo thôi.

Đọc cái bài phân tích của anh trên Topic và diễn đàn đi em ạ, đéo đóng góp được gì cho đời thì về cứ an phân là ch ó giữ cửa ăn cắp.

1 Likes

A cũng ko muốn nc với chú em đâu, tại chú em chạy theo cắn a thôi. E cứ mơ về giàu sang và hào sảng đi. Chặng đường với ng khác thì ngắn chứ vs chú em thì dài đấy

Thôi biến mẹ đi cho Topic nó trong. Đời mấy thằng kiến thức đéo có, đã ăn cắp còn ăn nói bậy bạ như mày, ngắn lắm !!!

1 Likes

Vẫn nhận mình có kiến thức cơ đấy. Chuyển từ đa cấp sang đầu tư ck ak?

Oh thì ra là hay phân tích trên diễn đàn. Nếu em bán ở 90-100 mua lại ở 46-70 thì e cũng chỉ là thằng đi hô hào mua tay bấm bán. Còn nếu em gồng từ 100 đến giờ thì a biết trí tuệ em đến đâu rồi.

Còn mỗi cái lịt

con này chờ báo cáo tài chính ra là sập. hô mõm 1 tháng x10. vãi

1 Likes

Sủa tiếp đi em ạ, khi nào dùng được kiến thức nói chuyện thì báo anh. Còn không cứ rúc mặt vào cứt chờ đợi mà ăn cắp.

Room CEO xưa nay không có chim lơn, nay CL bay thì khả năng sắp phi à :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Oh. Xin lỗi vì đụng chạm đến trí tuệ của chú em nhé. Cũng phải cảm ơn hàng canh cửa nhiệt tình như chú em. Nhờ em ceo tăng tk a nó mới nở ra dc

A cảm ơn cho lịch sự thôi. Chứ vị thế mua kém mà thần kinh lại yếu thì chú em tự lên hô hào chứ các a ko mướn

Bác quá lời thế

Pic đang yên ổn tự nhiên mọc ra cái thằng nghĩ mình thượng đẳng hơn tất cả mọi người.ở đây k ai hoan nghênh mày cả.biến đi cho pic sạch sẽ.mày giỏi mày khôn hơn người thì kệ cmm.mày mua giá tốt bán giá cao thì nhà mày hưởng.còn đã đầu tư thì có ng trước kẻ sau.người đến sau ngta thiếu thông tin thiếu tầm nhìn thì ae đi trước cung cấp thêm thông tin.còn đến đoạn doanh nghiệp tốt mà cả thị trường ai cũng công nhận thì lúc đấy là lúc mỗi người tự quản trị thành quả của mình lúc đó.còn mày nhân cách có giới hạn.ở đây k ai hoan nghênh mày hết.cố gắng mà gồng lãi đi.mua giá nào k quan trọng bằng bán giá nào đâu.

2 Likes

Sập thì bọn tao chết.cần mày lo ak.biến về pic vph nhà chúng mày mà thủ dâm với nhau đi

1 Likes

Số lượng người ko hoan nghênh may mắn cho cộng đồng là chỉ có vài kẻ thần kinh yếu thôi. Các chú em lên đây hô hào với phân tích để làm broker ak? Lo cho túi tiền của mình còn chưa chắc dc, còn ra vẻ lo cho cộng đồng, lo cho nhà đầu tư mới. Thần kinh vẫn còn yếu lắm.

Trên chặng đường đi lên của cổ phiếu không biết đếm được bao xác chim lợn, ngày trước bao thằng cứ khi cổ phiếu giảm là bọn nó lại mọc ra, khi cổ phiếu xanh tím, là chúng nó biến mất. Cứ theo thời gian thế như kiểu hẹn giờ. Mắc cười lắm. kkkk…

mắt lé à? VPH liên quan gì đến tôi. Tức quá hóa khùng à