CEO siêu cổ 2022!

Thế CEO DIG có liên quan đến mày hay ko mà vào đây chim lợn hả.

1 Likes

Con chim lợn này tỏ vẻ thượng đẳng mà hạ thấp tất cả ae trong này.nó coi việc ae động viên chia sẻ tin tức cho nhau và chửi chim lợn là hành động của những người yếu tim.trong khi ae ở đây ai cũng trải qua hơn chục phiên sàn.nó tự nhận nó mua ceo vùng giá thấp trước cả A7 nên rung đùi.thử đặt vị trí nó mua CEO 9x về 5x chắc đái ra máu.còn ở đây nói chuyện như ae chúng ta hay ko.

1 Likes

nó chém lăng nhăng vậy thôi. Có cổ CEO nào đâu mà. Kiểu broker mới ra trường lập cái nick chém gió ba la. Loại này đâu tính tiền. kkk.

Cổ đông CEO chấp nhận sự thật đi thôi. Cổ phiếu đã bị bơm thổi hô hào quá đà. Thời hoàng kim hút dòng tiền fomo đã qua. Mọi kỳ vọng tốt đẹp lãi vài chục nghìn tỷ cũng chỉ có thể đẩy giá lên 100 mà thôi. Từ nay về sau dựa vào tình hình kinh doanh thực tế báo cáo tài chính nếu ko tốt bằng kỳ vọng thì giá chỉ có đi xuống, còn nếu thấp hơn kỳ vọng nhiều thì sập nặng

Lại tiếp tục.thích nghe chửi lắm ak.kệ bọn a đi e.thua thì bọn a thiệt.sao chú mày phải quan tâm túi tiền bọn a thế.đi chỗ khác mà chơi.

A7 nói tốt VPH tôi chỉ qua tính nói cảm ơn :smiling_face_with_three_hearts:
Ok nhé

Mấy thằng ôm vph mặt dày thật.

Vật giá các loại đều đang tăng giá
Ôm tiền đi r còn cái nịt

Khen lúc nào , đừng nhét chữ vào mồm. Lập cái topic ra ko tốn đồng xu cắc bạc nào đâu, sang đó mà PR, cứ bú fame như đỉa

có phải CEO hnay chốt quyền tham dự ĐHCĐ ko các bác ?

1 Likes

CEO bị phệt xả 4 phiên rồi, chạy thôi ae :frowning:

Bạn cầm vph lãi nhiều bạn rảnh quá phải ko? Bạn cứ phải chạy sang trêu ghẹo người canh cổng tài sản cho ae tôi thế.

1 Likes

E vừa chốt hết các cổ khác, all in vào CEO.

1 Likes

được đấy. kkkk. Mua lúc đỏ đỏ thế này dễ mua. Chứ đợi xanh tím mua xong nhiều khi dính tâm lí ngắn hạn.

1 Likes

liều ăn nhiều bác ơi, :))

2 Likes

có gan thì làm giàu thôi. kkkk. Hàng có thiên thời bảo kê. Số nghèo, múc xong bắt phải giàu. khà khà…

2 Likes

Kkkk

21 Likes

VPH nhìn 2 phiên cheo leo sang tuần xanh nước biển rồi kkk, mà nói đi cũng phải nói lại CEO bị xả 4 phiên cũng căng vđ, ae xem xét té , chắc có biến rồi !

Đúng rồi.biến là biến con mẹ mày đi đấy.hết chim lợn dig rồi sang ceo.bán rồi thì câm.lải nhải lắm chờ giá xuống lại mua vào.đúng như A7 nói:mày là loại sáng nhổ chiều liếm.

Thế sang tuần có lên được ko các bác?