CEO siêu cổ 2022!

Thằng này nói tiếng việt với mày k hiểu ak.k cầm ceo vs dig thì mày quan tâm làm gì.biến về máng cổ phiếu mày mà làm ăn.

Bọn anh thấy A7 là phật hoàng ngề đầu tư đó ku. :laughing:

ALo Alo thông báo tối nay BẨN mõm lại lai chim thiên thời để gào tiếp nhé!!! Kaka ko gào 1 ngày là còn cái nịt

Hố hố. Con mẹ mày đẻ mày nhục vl

5 Likes

Có tiền cứ CEO mà múc, 80% tk múc CEO, 20% còn lại lướt lát cho đỡ rảnh. Đúng là ăn những con khác 5, 10% chẳng bõ gì mà mệt đầu lắm. Nhìn bảng giá bán hàng của mấy dự án Phú Quốc mà choáng luôn. Tiền sờ sờ trước mặt mà không nhẩy vào ôm.

mày ngu vl… bọn tao đầu từ tầm nhìn hàng năm quan tâm kẹc gì… lái xả thoải mái, chiết khấu hợp lý tao lại múc gia tăng… còn đám T+ đu ăn sổi thì toi kệ mẹ chúng nó

mới được ăn xương có khác… lại đc nghe mày sủa r… khà khà

Hụ hự

12 Likes

ông nào không thích hoặc bán rồi, hoặc không có ý định mua CEO thì lượn cho nước trong để anh em đỡ ngứa tai.

2 Likes

Tôi ko khoái cái hình nền của bác.

Theo a tôi bán ở giá bao nhiêu

Cái đấy còn tuỳ vào ý chí của bác, tuỳ vào độ tỉnh táo của bác

Nếu vậy bạn để cho nó tự nhiên vận động nhé

:))) loại chim lợn như mày anh gặp mấy tháng nay rồi.

Tôi nhớ là từ hôm qua đến giờ tôi ko can thiệp vào đường vận động của cp. Tôi có hàng nên ko cần nó xuống để mua, và tôi cũng ko cần phải hô hào để lên. Việc đó có ng khác lo rồi

1 Likes

Oh. Lại thêm hàng canh cổng

Haha, đây có con ■■■ bt đọc chữ này

Sủa bố đi con. Sủa!!

Sủa hay lắm cún con :heart:

Thường thì con vẹt thần kinh nó ko kém. Người nào thần kinh tốt thì vị thế xấu người ta cũng ko sợ. Còn như ngữ em thì có mua dc vị thế tốt thì vẫn cứ nơm nớp lo sợ, có tiền rồi bị thần kinh cũng phí lắm đấy