CEO siêu cổ 2022!

Cái ngữ em dễ thần kinh kém lại còn phải gồng lỗ. Nghĩ cũng tội

Sủa tiếp đi, chú em giống con ■■■ phốc nhà anh thế cơ chứ. Sủa dai vl :)))

Cứ gồng lỗ rồi canh cửa cho các a. Ăn theo nói leo thì phải chịu khó

CEO chuẩn bài rồi pha này ae nào mà bán nữa thì chúc thành công thôi, mình cứ ôm chờ đợi

1 Likes

Cứ chịu khó đứng ở cửa, nói đi nói lại vài câu đơn giản. Các a sau này giàu sang thì hàng tôi tớ như em cũng có phần

pic đang hay, chỗ đang nghe tin tức cập nhật từ các anh các chú cầm CEO mà cl vô cứ sủa um cả lên chán thật.

Lúc chim lợn đang bay dợp trời là lúc chúng nó đang thèm khát, đang sắp phát dồ phát dại đấy

2 Likes

Nó làm rối cái pic ấy bác. Kiểu mình đang nghe tin từ mấy anh lớn tin tức từ CEO mà. Em ôm CEO cũng vài tháng r, cl kiểu j em cũng éo bán

2 Likes

E cũng nghĩ vậy.có bác @Scorpionxt và bác @Thudao đang chia sẻ thông tin tích cực,cập nhật tin tức thì có thằng vào phá pic.làm các bác ấy phải chửi nhau với nó.

3 Likes

Chuẩn quá r bác. Mình cổ đông dài hạn đều mún nghe tin tích cực từ dn còn giá giảm vài chục % ko thành vấn đề có khi còn mua thêm . Ở đây có cl cũng chả đc j vì sau cơn sọc hồi đầu năm thì thanh lọc bớt thành phần đu càng lởm r

1 Likes

Vâng đúng rồi bác ak

Mọi người cho hỏi sao CEO dự kiến họp đhcđ muộn vậy! Có bất thường gì ko!

14 Likes

Đại ka cho hỏi sao đhcđ ceo muộn vậy ???

mục đích chính của bọn chim lợn là KIẾM PHÍ GIAO DỊCH VÀ KIẾM HÀNG giá rẻ ý mờ cụ… khà khà
cho nên 1 tháng nay suốt ngày chúng nó chim lợn cổ BDS… mấy thằng nó k chim lợn dòng hàng hóa vì chúng nó kẹp hàng ở đó nhiều cần dòng tiền vào đấy giá để chúng nó chốt.

Bọn cổ hàng hóa tăng được tí giá do diễn biến chiến tranh, nhưng chúng nó lại k biết rằng sản phẩm chúng nó tăng đc tí giá thì tất cả các, sp, dịch vụ khác cũng đều tăng giá theo… nên tựu chung là lợi nhuận cũng đc cho bn đâu… chung quy lại k bằng tài sản thực là BDS đc… khà khà

2 Likes

Quân tử như sếp. Em rất ngưỡng mộ.

1 Likes

Vl. Quả fake này lừa dc nhiều ng phết

Thế mà cũng có thằng phải bắt chước đặt thêm 1 số đằng sau cho nó giống mới buồn cười ! Biết đánh vần ko mà phải đi copy người khác thế thằng nhok

1 Likes

Đọc 2 bài này sẽ hiểu: