CEO siêu cổ 2022!

vâng. Em cảm ơn. Vậy chắc để tìm hiểu thêm. Em đang muốn mua theo kiểu cất tủ 1-2 năm. Vì công việc e không nhìn bảng điện thường xuyên được.

Nay tôi cũng Múc thêm 3 ngàn CEOgiá 66

Tuyệt vời , nay mình cũng hốt 1 mớ … Mai đạp hốt tiếp

Nó phải gọi là yếu sinh lý mới đúng kaka đầu tư kiểu gì mới được 3 phiên đã đòi đi tìm nhà người ta rồi.hài hước quá

2 Likes

Nói cho bạn thế này cho bạn có động lực nhé.mình là f0 vào ceo từ giá 42.gia tăng liên tục lúc 6x 8x 9x.trung bình giá hiện tại là 71.giá ceo ngày hôm nay là quá đẹp cho bạn vào rồi.dù vào sau những vẫn có giá tốt.quan trọng là bạn đã tìm hiểu kỹ về doanh nghiệp hay chưa.đã xác định nắm giữ dài hạn hay ko.thị trường sẽ rung lắc rất nhiều.nếu k có sự chuẩn bị về kiến thức và tinh thần thì vừa vào 2 3 hôm bị giảm là bạn lại nghĩ ngta lùa gà thì k nên đầu tư.còn tin tưởng doanh nghiệp thì giá này quá đẹp.

4 Likes

Bạn muốn cầm 1-2 năm thì mình nghĩ giá như hôm nay là quá đẹp rồi.

1 Likes

Cảm ơn anh chị em. Chắc em chờ thêm vài hôm. Thấy hôm nay thị trường sao sao đó. Tất cả gần như các mã đều đỏ. Em cũng F0, đang tìm hiểu ạ.

Tàu về ga 50 nhé

Đàn anh cứng thật, pha này test đáy cũ thì có thèng bị cắt ku bởi anh này, có thể là thằng đầu Tu đuổi 2. Nhiều thằng biết nhà nó anh à…

Tôi đoán cùng lắm giảm hết 31/3! Càng giảm càng phải tìm nguồn mà Múc. Haha như Tỳ hưu chỉ mua và không bán . Cơ hội hiếm có kệ cho chim lợn hót vang trời cứ Múc CEO và DIG

3 Likes

Nay tôi cũng múc ceo giá 66, Dig 94.9 đây

1 Likes

Lúc triết khấu giá ngon phải xúc ! Cứ để nó xanh tím mấy phiên xác nhận beark thì chậm rồi ! Chúng nó hoảng loạn mình nhặt dép

1 Likes

Cười rụng rốn.chắc nó sắp sang xiên putin đó.kkk. :laughing:

1 Likes

25 tuổi thế này sẽ siêu giầu.giỏi.

Khi lòng tin ndt lấn át sự sợ hãi,giá cổ sẽ tăng.A7. :laughing:

Bác kiều phong có trong nhóm hô ceo k kìa.để nó còn tìm đến nhà để chỉ giáo hàng long thập bát chưởng

1 Likes

:laughing: :laughing:

Cái ■■■ cụ nhà mày nhé thích thách thức thì ib địa chỉ đây tao ib này rồi đó
Giám nói giám làm trả lời tin nhắn đi

Cụ hỏi mấy tên bị thèng T… 2 này chửi mấy tên ấy biết nhà thèng này. Cắt cu nó đi cụ ơi. hihihihi, thèng này già dáy non hột ấy mà.