CEO siêu cổ 2022!

Lần chỉnh cuối cùng của BDS rồi đấy, CEO test 2 đáy rồi mà, làm gì có mô hình 3 đáy

Đọc một lượt comment ở trên. thế bác định làm gì con nhà người ta? muốn đến xin tiền, hay đến đánh nhau. Hay đến để rạch mặt ăn vạ vì chót tự mua cổ phiếu theo hô hào. Em sinh viên mới ra trường thật nhưng, chắc cũng phải chờ mấy hôm nữa mới dám mua. Tiền của mình, mình là người đầu tư, thì thắng ăn thua chịu. Mỗi cái đơn giản thế mà cũng phải gào thét. Mà em cũng chỉ dám bỏ ra 10 triệu để đầu tư thôi.

1 Likes

Ai cầm tay mày ấn mua thế.đi mà chặt tay cái thằng đấy đấy.lớn rồi được ăn thua chịu.bản lĩnh hỏi nhà thì có mà k có bản lĩnh chịu thua tiền ak

Mày thích thách thức thì bố mày đến, thua hay thắng là việc của tao mày thích bợ đít ai thì cũng kệ mày

Vừa mua mà đòi ăn ngay. Có cái loooon nhé.

Đến nhà em nè bác ơi. Xóm trọ nhà em ở thị xã bến cát, tỉnh Bình Dương, Đến đây em mua ít lạc, anh em ta nhậu. Trong xóm cũng có mấy ông nhậu vui lắm.

Ok b ghét cái thằng ml đó khiêu khích t lên fb xin tìm thông tin chắc sẽ tìm dc thôi

Thế tuần này ceo lên 8x thì mày có cảm ơn từng người trong nhóm hô hào nào đó mày đọc được hay ko.giảm có 1 hôm đã nhặng cả lên.bản lĩnh lên

1 Likes

đội mất hàng hôm qua , hôm nay lại đua giá cao thôi :))

A trai cứng oi, a cứ chặt trim cái thằng đuôi 2 đi, a mới dọa nó đã đái ra quần, thay đổi xưng hô chóng cả mặt.

A E chú ý, tàu CEO sắp lăn bánh. Đề nghị ngồi ngay ngắn, bám tay chắc vào.

1 Likes

1 hôm đéo đâu 5 ngày đó mắt mày có vấn đề ah? T cần nó hồi về 72 thôi là t sút cho đỡ ghét đéo cần 8x nhé

Siêu cổ L14; CEO đều 5 phiên đỏ sâu. Haha ai chịu được nhiệt thì vào không thì gửi TK cho chắc. Lúc siêu cổ phi lại bảo tiếc thế, biết thế…Haha

Hôm qua vẫn nhiều người hi vọng hôm nay mua giá tốt hơn - và đúng là tốt hơn thật, giá cao hơn thì phải tốt hơn thôi !!!

Tao k đầu tư theo phiên đếm từng ngày như mày.mai sẽ có giá 72 cho mày sút.đỡ khóc lóc

Mày về nằm lên bàn thờ nhà đòi cha mẹ mày cho tiền mà tiêu, đéo cho tiền mày tự tử mẹ đi con ạ.

Sinh ra thằng não thối đéo có nhân cách, sống như một thằng chí phèo như mày thì phí sức phí tiền cha mẹ mày nuôi mẹ mày quá.

Biến đi cho Topic nó trong!!!

1 Likes

Chấp chúng mày úp bô rồi sau vào ủn giá cao cho sướng

1 Likes

mai là chạy bung nóc thôi

Tham gia nhóm Telegramm này phím mã cực hay mà hoàn toàn miễn phí. Telegram: Join Group Chat

Đấy thấy chưa, thấy con ch ó dại chưa??? May vào đây sủa làm gì???

Mày đầu tư mà không biết ai phải chịu trách nhiệm cho việc mày làm mà phải vào chửi như vậy hả??? Chỉ có mày phải chịu trách nhiệm của mày thôi, nhớ chưa con.

Còn muốn chửi, về hỏi lại cha mẹ mày nhé, đừng làm khổ cha mẹ mày, đừng làm mất phúc đức dòng họ mày, đừng để họ xấu hổ khi phọt ra cục thịt với cái não như cục đậu hũ như mày!!!

1 Likes

Đánh sao kệ cụ lái.múc vốn hoá dưới 1 tỉ đô là hạt dẻ.cho không đó. :laughing: