CEO siêu cổ 2022!

Bác bỏ ngay thói đấy đi. Thừa thời gian hay sao mà cứ đi chòng ghẹo chủng loài “ đã dc thuần hoá để trông nhà” vậy? Kaka

Thằng nào Chim có tí não.chửi nhau đéo giầu được đâu. :laughing:

1 Likes

Lạ thật, cái topic đang trong anh em chia sẻ - lòi ra lũ lợn, nó chim cả lúc xanh lẫn lúc đó.

Miết rồi chúng nó tưởng chúng nó là l ợn thật luôn chứ không phải người. Nghiệp!

2 Likes

Ủa nó vào chọc trước đó t có đích danh chỉ điểm nó chưa

Loại mày cũng sống tiểu nhân bỏ mịa còn bày đặt, thích bợ đít đi chửi thuê tao cũng đéo ngại đâu

Oh tôi cứ tưởng bác cũng thích đi trêu giống tôi. Có vài thành phần bên này hung dữ lắm, vào room này ko dc phân tích với quan điểm này nọ. Lạc đàn là vài thành phần ấy bâu lại ngay.

Mày đọc kỹ bài tao viết từ trên xuống dưới nhé xanh đỏ thế nào tao bảo thế nào?? Hồi về 72 là tao sút nói xanh đỏ clg?

Bởi đó mấy thằng thích bợ đít thích chửi rủa t chiều đc hết ngon nhào hết vô

1 Likes

Hôm nọ tôi cũng chiều hết bọn nó như bác. Mà chúng nó bâu vào cắm cờ đấy. Chơi kiểu đàn nó thế. Cũng có người tử tế nhưng Đa phần là mượn oai hùm lên phân tích với tỏ vẻ giàu sang trí thức thôi. Mở mồm ra cũng có vài câu chửi vô văn hoá mà nhại đi nhại lại suốt

Bác mua 72 thì đừng bán vội, hôm nào bán tôi rủ^^

1 Likes

mấy con chim lợn cứ ôm tiền r nó bào mòn cho còn cái nịt

BDS vào sóng thì con nào cũng có ăn. Các bác cứ bình tĩnh

Bán xong lo mà ủn chứ còn méo gì nữa. Thỉnh thoảng nghĩ lại chim lợn nó cũng dc việc phết, hihi.

1 Likes

ae nên tự tin rằng đg có 1 lực cầu vô hình cực kỳ lợn của lũ chim lợn… nên a e hàng hóa cẩn thận

2 Likes

Em hôm nay vào CEO giá 71 rồi ah. Mà vào xong ra tin anh Q bị bắt không biết có sao ko ae?

L14; DIG; CEO là siêu cổ do Thầy đã khai phá, múc giá nào cũng nhân nhiều lần TK nhưng phải lỳ đòn ôm lâu đến hết chu kỳ bơm tiền.

1 Likes

Có sao thì bạn cũng ko làm gì đc, vì cổ của bạn chưa kịp về để bán. Tuy nhiên với mình đây là tin tốt, thị trường đã qua cơn sốc, còn ngày mai ai đua bán thì chắc lại mất hàng lần nữa.

1 Likes

Mấy ông chim lợn hô FLC bây giờ chắc đang hộc máu. Tôi dính con Ró đợt lâu chừa đến già với họ nhà Quyết Còi. Không bao giờ quay lại những cổ phiếu mà lãnh đạo chỉ đi in giấy lộn, lái cổ phiếu.

Rồi ae sẽ thấy người tử tế nhất thị trường chứng khoán này là ai.

Và:

1. DIG CEO L14 đang thắt BB cực đẹp dự sẽ có sóng thần nhịp tới, ai bán mất hàng ráng chịu. Những doanh nghiệp hội tụ đủ 3 yếu tố thiên thời, địa lợi, nhân hoà trên sàn này không có nhiều.
  2. Cổ đất chắc chắn lên ngôi vua trong chu kỳ bơm tiền, kích cầu đầu tư công.
  3. Lạm phát mà tăng thì dòng tiền từ những nơi như cổ sản xuất, ngân hàng sẽ chảy hết vào đất.
  4. Số lượng chứng khoán mở mới tháng 3 tăng khủng khiếp, 9tr tài khoản dự báo sẽ còn tăng nữa trong tương lai, thập kỷ ô tô, khan hiếm nguồn cung nhà ở, dự án thiếu…
  5. A7 đang lên kế hoạch vào hội đồng quản trị của những công ty như CEO DIG thì ae thử nghĩ những tay to họ có nhìn ra được tiềm năng?
    Tính riêng Long Tân của DIG, Habor City Vân Đồn của CEO bán lai rai cũng gấp 2-4 lần vốn hoá hiện tại.

DIG CEO L14
Múc húc xúc
Cổ đông bục diều, toác mỏ, lồi mồm bởi làm mỗi một việc MUA VÀ NẮM GIỮ!!

12 Likes

Bác chuẩn, giờ cừ bình tĩnh nắm giữ, ko phải nóng ruột, rồi sẽ đến lúc hái quả ngọt .