CEO siêu cổ 2022!

So sánh CEO với con VWS xem sao
VWS có khá nhiều đất vàng. Giá đang 18, vốn hóa trên thị trường chỉ hơn 6 chục tỷ. Riêng miếng đất 650 m2 ở phố cổ Đường Thành, Phường Cửa Đông, quận Hoàn Kiếm đã giá trị gấp mấy lần vốn hóa của công ty. Bên cạnh đó VWS còn nắm trong tay nhiều hecta đất vàng khác
Bỏ ra 35 tỷ thì mua được quyền chi phối trên 50% ở công ty này rồi. Nếu muốn mua 10% để ứng cử HĐQT thì cũng chỉ cần vốn hơn 6 tỷ thôi

Bảo sao mấy thằng hô FLC nó có dám ló mặt ra đâu, thò ra có ngày nó thịt. Mấy nữa chào đón cổ đông FLC về chung nhà CEO vậy, hihi

1 Likes

Tôi đã từng nếm mùi cay đắng khi ra đi 50% từ dòng Quyết còi. Tôi sợ đến nỗi nghỉ chứng 6 tháng, sau quay lại chỉ dám ăn 10-15% là chạy.
Nhưng khi oánh cùng A7, cũng là khi biết cảm giác giảm 15-20-50% những lại có được cảm giác ăn bằng lần. Nghe A7 như tỉnh ngủ, mở mang đầu óc, tự dưng có được tâm lý vững vàng vì doanh nghiệp năm giữ nội tại tốt.

CEO múc là không phải xoắn. 5,10 năm nữa hết chu kỳ vào lụm tiền.

6 Likes

đến bao giờ em Ceo bay lên đây, nện hết cả vốn liếng vào rồi

CEO thì cuối 2022 và sang 201

2023 là điểm bùng nổ LN

1 Likes

Đoạn này thị trường bom mìn nhiều thật. Hôm qua em đã dặn lòng quan sát hết tuần rồi mới tính. Thế mà nhìn bảng điện, lòng tham nổi lên múc luôn giá cao. Haiz… ý trời…

Thực ra em xác định mua ủ 1,2 năm. Có điều canh vào giá vốn tốt tí cho phấn khởi. Nghĩ cảnh mua xong, ra tin bắt bớ nhỡ đen, mà cả thị trường sàn, thì nghĩ nó chán.

Bọn mày bớt ảo Ceo dig đi
Đất phú quốc đây, đếm cua cái éo gì mà kinh vl :roll_eyes:

Hồi là tớ bán thôi b căn bản ko thích nữa t nghĩ quan trên sẽ sớm điều tra từ gốc việc thao túng kéo xả qua lại 3 con cổ này chỉ là giờ chưa đủ béo. Bầu kiên còn éo thoát được nữa là. Lúc vỡ lẽ thì đám bợ đít sẽ tự lặn ko sủi tăm @@

Mày ngu lắm, đất Phú Quốc của dân dính quy hoạch hết, ai dám mua nên mới có giá rẻ vậy, vào dự án mà hỏi đi ku

7 Likes

Đất này chắc dính quy hoạch, vì em cũng đang đi làm môi giới bất động sản ở bến cát được 2 tháng rồi. Giá đấy còn rẻ hơn đất bến cát bình dương, chứ sao mà mua đc đất đặc khu ạ

1 Likes

Mai khả năng cao CEO DIG sàn đầu tiên rồi

Em hôm nay vào được 200 cổ CEO rồi. Ít nữa lấy lương em mua thêm 200 cổ nữa. Quyết tâm theo CEO làm giàu ạ.

Có cái lô `n mẹ mày ý con ạ

Bạn hiểu đất CLN là gì ko? Phú Quốc thì phải ở bãi biển, làm du lịch hay mặt phố khu Dương Đông kinh doanh dịch vụ chứ chui vào trong ngõ, đường nhỏ làm giề mà chẳng rẻ? Định mua đất xây nhà trọ à? Bạn thử lên full thổ cư cho 2ha kia xem lúc đó giá nó bao nhiêu? Đi mua đất đi đã, rồi tính đến làm dự án bds, thì mới hiểu định giá DN bds.

1 Likes

Quan trọng nó đéo cho lên thổ.bây giờ đang cấm đó.chờ mục xương.kkk. :laughing:

1 Likes

Room mình có bác nào gần bến cát bình dương ko ah? Giao lưu học hỏi chứng khoán ạ. Em mới tập toẹ thôi ạ.

Cái vụ bác chửi mấy thằng mõm tôi đồng ý 2 tay, nhưng cp thì tôi nghĩ khác. Bác ko thích thì nên bán cho đỡ ngứa mắt, chứ tôi phải đợi đến điểm bán phù hợp^^

Em thì em tin tưởng vào CEO, vì e thấy chỗ e đất đang sốt. Mà CEO lại là công ty bđs nhiều đất. Nên e nghĩ là ngon. Ít nữa nếu có cổ tức, là e rút vài củ để đi du lịch. Nghĩ đã thấy vui vui… khà khà…