CEO siêu cổ 2022!

Theo mình thì con DIG nó mạnh tiềm năng thực lực còn con CEO là do nhóm đệ A7 bơm thổi nhưng khá khó mỗi mảng BĐS du lịch chứ vị gì còn thua cả LDG. CEO đánh kỹ thuật thôi ôm lâu đầu tư ko ăn dc minh TBG xog hồi thoát và vào lại oánh kt tiếp chứ nghe chúng nó nằm im ở ga 73 có bốc shit :))

Tìm hiểu kĩ vào rồi hẵng đi cmt linh tinh. Không biết đã đọc được nổi hết tên các dự án của nó chưa mà cứ phán như thánh.

Sao phải run thế bạn?

Em đừng nói người ta còn nghi ngờ, chứ em nói rồi ng ta biết là em … Thật. Về kinh doanh vốn tự có đi :))

https://lm.facebook.com/l.php?u=https%3A%2F%2Fia.tdaily.us%2Fhai-phong-dau-tu-cong-cao-ha-tang-trien-khai-manh-gia-bat-dong-san-dong-loat-tang-phi-ma%2F&h=AT1LQQZwcoL6alnZFKfJ1KP0-Axq6fKO8wY97QlacPrjkSPdbD1oEo0gicC58xpxQ7FikfRp4IFXKD3Zxywm1cz05gLDTNW7ipJksW4YrkjxXacvfVjr4vsTj7QlkNPTmdmEDD9057wzIxSsyPXC

A e cứ khắc ghi câu thần chú: Đường, điện, trường trạm, kcn… Đi tới đâu là giá BDS quanh đấy lên gia hết…

bữa nay ko đóng vai nhân vật đáng thương kẹp hàng nữa à m ? đa nhân cách nhỉ. mà nhân cách nào cũng như ■■■ gặm

1 Likes

Có cái đầu puồi nhé con

Nghe chúng bạn hô hào thì t còn cái nịt bữa có thằng mạnh miệng bảo từ tuần trước có giá 80 cho t chốt nghe hãm thật, tự thân t đã quyết liệu dc r ko cần nghe ai. Giờ chắc nhiệu mạng bu vô chửi lắm KỆ :))
Có 1 thứ quan trọng hơn quan tâm rất nhiều
Đó chính là MẶC KỆ @@

run bán để cho hội thèm, hội đã mất hàng nó múc, đơn ra là vậy đó bạn. Chúng ta cứ ngồi im lúc tăng và múc thêm lúc chỉnh cho chúng nó thèm.

@Minh_Nguyen11 @Nguyen_Ly1 lộ diện bộ mặt chim lơn, khả năng 2 đứa này là 1 đấy. Chung mày về làm cái nghề lấy lỗ làm lãi đi cho khỏe chứ đầu tư ck mà cứ mong vào phát ăn ngay úp bô người người khác à??? Còn nếu lỗ rồi thì cắt đi rồi lướt con khác cho nó trong, đéo tìm hiểu doanh nghiệp cứ nói ngáo ngáo!!!

2 Likes

Ko nghe cv nói chiện, ko nghe nghiện trình bày. M làm hàng thì cũng có chút liêm sỉ đổi hộ cái ava cái chứ nhìn buồn nôn lắm

Ối zồi ôi. Sợ quá. Em múc thêm hàng cho bớt sợ các bác ạ. khà khà…
12345

4 Likes

ngon đó bác

Đỏ không mua, xanh tím lại đua. kkk.

THM chỉ là một cơn gió nhẹ. TTCK VN giờ là đại dương. Một cơn gió nhẹ, có thể làm chao đảo một vài cánh diều, nhưng không thể lật nhào cả đại dương. Ae vững tin mà múc. kkkk.

khà khà … sợ thì éo đầu tư mà đã đầu tư thì éo sợ nhỉ…

Quan trọng cổ thiên thời sáng. Giá đất cứ tăng vùn vụt, có thiên thời bảo kê, thì giảm là cơ hội. kkk.

1 Likes

THM ra tin xấu.có thể ảnh hưởng nhẹ đến các mã bds.nhưng cũng là cơ hội để gia tăng gia rẻ

Sáng nay có ae nào nhặt được ít hàng giá rẻ, điểm danh cái cho xôm tụ nhỉ? kkkk.

CEO đang đi ngang biên độ hẹp, khi nào ng bán chán bán rồi thì mới lên được. Chúng ta ko đánh T+ nên những nhịp chỉnh là mua tích luy, ko đu giá cao tránh tâm lí sợ hãi :)))

2 Likes