CEO siêu cổ 2022!

cướp múc xúc húc CEO được chưa anh em? Tin ra mà chỉ phản ánh xíu buổi sáng. kkk.

1 Likes

Thôi chào các cụ em đi chơi. Khi nào chim lợn rợp trời, em lại xuất hiện múc thêm cổ cho bớt sợ. kkkk.

1 Likes

Mai ra tin bỏ đấu giá cái là vui luôn :))

nói thật bỏ cọc đất Thủ Thiêm chả liên quan mẹ gì… vì đất thủ thiêm 400-500tr/m thì đất các kv tỉnh lẻ khác cũng k đc giá đó… nhưng 1 thực tế là đầu tư công mở đường điện, trường trạm, kcn tới đâu là đất quanh đó auto tăng giá, éo có giá rẻ mà mua

Vn là trùm đánh theo tin. Cứ tin ra dù liên quan hay không thì bà con đều hoảng loạn hết. Mua cũng hoảng loạn mà bán cũng hoảng loạn.

nhin volum thì còn cái nịt hàng mà bán… lái đánh xuống kv 62-63 thì khối cụ nhảy vô hiếp …

Không mua CEO thì mua cái gì hả các bác? Em vừa múc thêm ít
image

2 Likes

Thêm đạn là bố lại múc… Chấp cả họ lũ chim lợn sủa

5 Likes

Đừng chấp chim lợn làm gì, làm gì có tiền mua đâu chả rảnh nên chim hơi nhiều, hihi

1 Likes

Nhưng được cái nó ủn pic lên top, cứ tiếp tục chim đi.hihi

1 Likes

BDS giá này là đáy rồi.Tin xấu ra mà có ai bán nữa đâu

2 Likes

Càng sợ càng múc

Ae chú ý ! CEO đang chuẩn bị phi mạnh chấp tin xấu THM hay quyết ! Biểu hiện cạn cung vol bé như que tăm hôm nay ! Mai bắt đầu a sóng tăng mới thôi

1 Likes

Mai khó khăn đây

bình thường thôi

CEO múc lúc này chuẩn bài. Giá thấp, đồ thị đẹp. Dấu hiệu cạn cung. Các đường xu hướng hội tụ, chụm đầu vào nhau cực chặt.

4 Likes

Cung cạn rồi dễ CE lắm

Viêc bắt các lãnh đạo cty lừa đảo như flc , ros ,anh dũng …vvv . Sẽ làm dòng tiền chuyển hướng vào Những cty làm ăn đàng hoàng, lãnh đạo có tâm như l14 , ceo , dig …,…

2 Likes