CEO siêu cổ 2022!

nghe mày hót vui tai thật… có hàng mai rủ a e họ hàng bán mạnh vào nhé… đẻ tao mua thêm

Ở trên room này đa phần người ta ko ưa mặt đất đâu bác ạ. Người nào ko thần thánh hoá cp là bị coi là ngu với nghèo với cờ bạc ngay.

Ceo 92 ai thấu nỗi buồn này.:sleeping::sleeping:đấy là miệt mài tbg có có giá đấy.

Hâm mộ vl luôn^^

Bán ít VL vậy chim lợn, bán Dig chưa đủ sao đi bán CEO bèo vậy. Xem anh bán cả công ty DIG giờ anh bán cả công ty CEO đây.

ceo
dig

4 Likes

Chạy mất dẹp rồi, sau shop cho hợp lý tý còn được,hihi

Để quả avatar thấy nhớ anh tôi quá, không biết bao giờ mới thấy anh tấu hài nữa.

Nay bds chỉnh mạnh quá.Mai Bank mà xìu thì BDS lại chạy

1 Likes

image
Nay em cũng làm được tí các bác ạ :smiley:

1 Likes

Chỉnh 1, 2 phiên lại phi mạnh . Nhìn lại lịch sử đi

Mới có tin này các bác nhận định sao, nay em mới gia tăng thêm cuối phiên giá đẹp quá.

Băt một loạt lãnh đạo cty bất động sản lừa đảo . Thì dòng tiền lớn sẽ tập chung vào các công ty có lãnh đạo có tâm , tầm . Đức như ceo , l14 , dig ……l14 số 1

1 Likes

Bác đọc tin trên 24h mà tin. E k bao h đọc và tin thông tin trên đó. Các bác cũng nên thế. Trên đó toàn lùa gà, thông tin “vớ vẩn”. Toàn tay viết nghiệp dư kiếm tiền nhuận bút!

1 Likes

Bán kinh quá.t ceo92 chết t rôi.

Yếu thì cắt lỗ đi bác.kêu ca vừa làm tâm lý mình yếu mà lại càng kích động ng khác bán đi.lại càng giảm nữa.phản tác dụng

Cung tiền từ 1993 đến 2021 tăng 41500 lần
Dân số Việt Nam gần 100.000.000 dân
Đất thì không tăng
Giới trẻ trung quốc, nước láng giềng đi trước chúng ta không thể mua nổi nhà dù tiết kiệm.
VẬY, mọi người chờ gì nữa mà không ALL IN vào đất hay đợi đến khi dân Việt Nam không thể mua nổi nhà nữa thì mới nhận ra.
NẾU MỌI NGƯỜI ĐỂ Ý, CỨ SAU MỘT VÀI NĂM THÌ TIỀN TIẾT KIỆM CỦA CHÚNG TA KHÔNG THỂ MUA ĐƯỢC NHỮNG MẢNH ĐẤT MÀ QUÁ KHỨ CHÚNG TA CÓ KHẢ NĂNG MUA…

CEO đang về vùng hỗ trợ mạnh. Mình dự đoán CEO giảm nốt phiên nay. Từ phiên mai bắt đầu bật tăng nhé các cụ. Mình đợt rồi mới vào hàng cũng lỗ 1 phần, nhưng vẫn trì, theo doanh nghiệp dài dài xem thế nào. kkk.

Chuyển tiền từ VCB vào tk MBS mà hơn 30 phút chưa nổi tiền, buốt hết cả ruột các bác ạ.

Bác cũng mở ở mbs à, để ý chuyển nhầm đuôi tài khoản margin