CEO siêu cổ 2022!

ok bác, mình chuyển vào đuôi 1.

Đúng là sàn 1-2 phiên cái đái ra quần. Chả có ông 7-8-9 gì cả. Như lời thầy nói. Bố tiên sư cái bọn ăn cháo đá bát. Kiểu gì bán đúng đáy rồi nó CE cho vài phiên ngồi đấy mà ẳng

2 Likes

Em ơi. Em cứ chim lợn hoài vậy mục đích của em là gì? Anh khuyên thật em, em nên thay avarta đi, vì em để ảnh thần tượng, ngày nào cũng nhìn thấy, sau này em có làm được thì cũng mất, không có hậu em ơi.

1 Likes

Nhà nó đang cháy mà nó còn k lo đi dập lửa.nhìn sang nhà bên cạnh ngta đang ăn đồ nướng khói to cứ tưởng ngta cháy nhà.

CEO giá thua bát phở Thìn hay phở Hoà ở Pasteur nhể!

về rồi b ạ, đang đi xoay tiên để múc đây

Về hô cả họ nhà mày bán nhà lấy tiền múc húc xúc cát bà ateeta vcr này.mã vcr giầu sang.rảnh quá sinh bần tiện ah

Em thử đọc lại từ ngữ em sử dụng mà xem. Có phải là toàn từ ngữ không tốt đẹp gì đúng ko? Tâm em xấu thì em nhân quả thôi.

Hihihi. Tôi phục thánh này quá đi?

Úi zời. Một t ngu đu cao ko hiểu j vào chửi a7. M đúng là súc vật.

M nói thế ma nghe dc.tiền của t thích như nào.là quyền của t.bọn m dc hô hào.t k dc quyền kêu ah.t đã chửi ai chưa.bọn m mua vug giá thấp gáy dc.t mua cao thì t kêu.t tin A7.nhug cái loại cm hô t éo tin vào.

1 Likes

1k like

tôi vẫn gọi bác là bác chứng tỏ tôi tôn trọng bác muốn bác bình tâm lại thôi.còn đã mày tao thì thôi.khỏi cần bình luận.hi vọng quyết định sáng suốt

Cuối năm trc còn cảm ơn thầy các kiểu, bây giờ lại quay ra chửi thầy đc luôn. Bạn đa nhân cách à @ngocduyak

Ồ ra là vậy :))

2 Likes

Trg nick mày mà lại bảo thg khác đc cơ á vãi thật :)))

Dám gõ phím mà k dám nhận à :see_no_evil: hẳn là lúc ngon thì em với thầy, lúc hết vị lại “thằng” = ))))

Chết cười

Giống kiểu nhỏ đc nuôi gọi là bố mẹ, lớn r tự kiếm đc mấy đồng lẻ xong về nhà gọi bố là thằng gọi mẹ là con này con nọ, ai bảo thì kêu hồi nhỏ đấy đ phải tao à = ))))))) cười đau cả bụng = )))))

Tập trung vào vấn đề đi b ơi. Loằng ngoằng sang chuyện khác làm gì = ))))) đi vào viện tâm thần check xem đầu óc có bị làm sao k mà đa nhân cách thế, mới có vài tháng thôi mà = ))))