CEO siêu cổ 2022!

Khà khà. Bác gắt quá đấy

lực bắt đáy tốt quá

Lực bắt mà tốt thì đã không giảm. Cung vẫn rất nhiều

1 Likes

Mất sạch r các bác ạ :frowning:

cứ cuối phiên hôm nào cũng có lệnh bán atc số lượng lớn, như kiểu cố đè giá

Thầy bơm thêm oxy về CEO đi ạ. CEO cũng giảm miệt mài suốt ah.

12k ceo 72 của tui. Ko thở được rồi. Mất hết rồi. Nó về 2x là tui nhảy lầu.

1 Likes

Thầy vẫn cầm hơn 7tr cổ CEO thì bạn lo cái gì. Cổ vẫn còn tốt thì A7 mới bình thản như vậy

3 Likes

Nhiều người như bác . Tôi vẫn nhởn nhơ lắm. Chỉ có 2 cách để định thần lại thôi. 1 là tắt bảng, 2 là tham khảo đồ thị mấy con siêu cổ xem, nó cũng sập rồi lên là bt.

1 Likes

Tui chỉ mong nó hồi về 60 là cắt béng cái nhọt này. Chắc liên quan đến bắt bớ không đây

1 Likes

Nếu giảm 50% mà liên quan đến bắt bớ thì lãnh đạo của hơn 100cp giảm 50% trong giai đoạn này bị bắt tất bác ạ. Mình mua cao là do mình sai điểm mua, do nóng vội hoặc ko phòng trừ rủi ro tốt. Cần phải tôn trọng sự vận động của thị trường. Lúc nó lên lại 60 chưa chắc bác đã cắt đâu^^

Vấn đề là các công ty CK phân tích ceo ko kì vọng như ae mình suy nghĩ. Nếu siết tín dụng BDS thì đi là chắc cụ à

Hiện tại cp đang giảm mạnh, đa phần sự lo lắng sẽ khiến não bộ thu thập các thông tin tiêu cực và bỏ ngoài các yếu tố tích cực. Như vậy sẽ khó nhìn thấy bức tranh tổng thể. Cũng giống như lúc tăng ấy, não bộ sẽ thu thập các thông tin tức cực mà bỏ qua các yếu tố rủi ro.

1 Likes

Bạn nói trước đi, kkk

Chán lắm rồi. Siêu cổ cái éo gì giảm 65% từ đỉnh. Điêu cổ thì đúng

Sao bác căng thế☺️ Tin lên thì gồng tiếp, tin xuống thì đành cắn răng bán. Nặng lời thế ae đang gồng lại buồn

1 Likes

A7 còn mua thêm nhé .

bằng chứng đâu mà phán. ko có bằng chứng mà phán bừa là thất đức nhé. sống sao để lộc lại cho con cháu

có phải tay mơ đâu mà quên :slight_smile: giả vờ quên để VPS giải chấp chứng tỏ vẫn đang ôm chắc cổ cho mọi người nhìn thôi

bán đi mà mua cổ khác. đừng ở đó mà khóc lóc trách móc như con đàn bà vậy