CEO siêu cổ 2022!

A7 bán Tôi cũng mua . A7 bảo CT bán còn ko sợ khi mà DN tốt thiên thời ổn sao phải sợ !

Bác A7 phát hiện ra nó thì mn tìm hiểu rồi mua thôi. Mai bác A7 ko dùng F nữa thì thôi bán bất chấp à.

Ceo xuống nhu cổ rác vậy mấy bác. Bên đất xanh chủ tịch đăng ký mua 7 tr vì về vùng rẻ, nó tăng trần hôm nay ngay. Còn CEO Lên 7x, 9 x còn hô rẻ. Hôm nay về 3 x ko thấy ai ra mua cp quỹ hết, mất thanh khoản luôn . Vậy mà hô hào cho ngon, lùa chết anh em hết trời ơi

Đấy mấy ông kiểu này cứ đi đút bô vào mồm người khác, thở ra thì rõ là loại rác rưởi, ko có thông tin gì toàn đi ngậm chữ phun ra

Thế a zai bán đi. Cho nhẹ đầu. Thằng chán bán cho thằng thèm.

Đó vào mua đi, có giá 3x đó thấy trắng bên mua

Giảm 50% muốn gỡ hòa thì phải tăng 100%

Ceo vê 2x thì xúc dc

Có một sự thật là dòng bđs ngoài vài ba mã nằm trong VN30 thì còn lại lớn hay nhỏ cả 2 sàn vẫn đc xếp vào nhóm đầu cơ, mà dòng tiền thì đang rút ra cực mạnh khỏi hầu hết các cổ phiếu khoác áo đầu cơ.

Nhìn trend của DIG, CEO, LDG, SCR vãi đ.ái cụ ạ. Người đánh dùng ptkt kg ai dám xúc cổ gãy trend thế này, vậy mà vẫn có người gom những đồng tiền còn lại của mình để trung bình giá chỉ vì đặt niềm tin thay vì lý trí vào đó.
VNIndex đang nằm trong sóng 2 chỉnh trong sóng III, sắp tới có thể có cú hồi từ 70-90 điểm nhưng kg phải cổ nào cũng tăng đc. Sau đó, VNIndex tiếp tục xu hướng giảm xuống vùng 1.425.
Với niềm tin ngắn hạn bị lung lay bởi các cổ phiếu đầu cơ, cổ phiếu có siêu lái thì tôi nghĩ DIG và CEO trở về điểm bắt đầu của sóng bđs nửa cuối năm ngoái là điều có thể dự đoán. Các cổ đầu cơ khác cũng có khả năng trả lại hết số điểm đã kiếm đc hơn 1 năm qua.
Ace đang ôm cổ bđs nên bảo trọng

4 Likes

Cái này là đoán vậy thôi. Chứ cũng khó giảm nữa lắm

2 Likes

Ông chém gió ghê quá. A7 mà bán, khảng định cổ ấy đi bụi. Ngay cái lý thuyết Thiên thời là của A7, chưa kể A7 bán chắc chắn 1 yếu tố nào đó của doanh nghiệp có vấn đề. Ví Dụ Ban quản trị họ ăn hết của cổ đông, doanh nghiệp có tốt mấy tài sản có nhiều thì cũng chết thảm. Đơn giản như TCH đất nhiều vô đối, sao không ai khen ngon :))

1 Likes

E. Vẫn mua mà. Ai hết niềm tin thì bán ai còn niềm tin thì vẫn mua. Nguời bán cũng nghĩ là đúng. Nguời mua cũng nghĩ là đúng. Tóm lại là ai đúng. Hì hì

Dm nghe thằng Tuyền ca vát bú fame A7 ngứa d.ái, cmn nào là sóng này là kiến thức rất cao siêu, nhà đầu tư f0 ko chú ý là ko thể hiểu hết. Nó đánh bn năm nay tất thua, may sống được bằng dạy học với thu phí room, chứ tài năng cc gì nó.

1 Likes

Bác ơi . Đây gọi là vừa học vừa làm.chưa làm tớ đã đòi làm thầy. muốn nổi nhanh hơn thầy .nhưng không nghĩ nó lại bị vả lại nhanh vậy. Những đệ cứng của thầy thực sự thì đều ẩn mình và đẩy thầy lên cao.còn những người manh danh đệ thầy nhưng lại muốn đạp thầy xuống để mình nổi . nhưng tại không có tố chất nổi tiếng lên càng đi ngược thầy thì Thầy càng nổi tiếng khắp tam sàn .:muscle::muscle:

A7 GIỜ KHÔNG CHỈ ĐƠN GIẢN LÀ NGƯỜI ĐẦU TƯ CHỨNG KHOÁN NỮA .MÀ A7 GIỜ DC VÍ NHƯ HIỆN TƯỢNG CHỨNG KHOÁN CỦA VIỆT NAM RỒI.:muscle::muscle::muscle: NỔI TIẾNG KHẮP TAM SÀN. MINH TINH MÀN BẠC TRÊN THỊ TRƯỜNG CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM .SAU SẼ LAN TỎA KHẮP THẾ GIỚI :muscle::muscle:

1 Likes

cả thế giới ô nào cũng biết PTKT bỏ ra 5-20tr là xong khóa học … và đều trở thành CAO THỦ ĐỘC CÔ CẦU BẠI
Vậy tại sao lại xảy ra câu chuyện thú vị 90% NDT thua lỗ trên ttck nhỉ… ???

2 Likes

Viêc chính phủ dep mấy dn làm ăn bất chính như flc , tân hoàng mjnh . Thì ceo , dig … sẽ gặp thiên thời , vì sẽ có ít đối thủ hơn…

Đơn giản là có tiền là phải Múc

Tư duy của các Tài Phiệt là thâu tóm các Tài sản giá rẻ mà xã hội ném ra đường và trở lên Giàu Có.

11 Likes

Sang tuần có lương tiếp tục mốc, kệ thằng Công Tuyền rút quân!

1 Likes

Gis này múc thì quá ngon

1 Likes