CEO siêu cổ 2022!

cạc cạc cạc nhiều quá, có giải quyết được gì đâu, chỉ hấp thụ thêm tư duy tiêu cực và nghẻo sớm. Cố lên anh em, tôi đu ceo 7x đây cuộc đời vẫn đẹp sao tình yêu vẫn đẹp sao

1 Likes

Mặt trận dầu khí là quá hợp lý, hiện giờ không còn là thời của bất động sản.

Ae mua CEO đéo phải vì bài viết của thằng chủ tus này, tầm nhìn thằng này chưa đến tuổi, mua theo tầm nhìn của A7 thôi, thằng này hóng hớt được của A7 lên đây viết lại thôi. Nhưng cái loại ăn cháo đái bát, ăn theo, ăn đẫy mồm rồi quay ra nói cổ này là Lởm, A7 hô hào làm lát cổ… loại này thì không đáng làm người

2 Likes

Kinh đấy. Đu cao quá ak mà phát ngôn sốc nổi thế? Dại mà ko chịu dc ak?

Bố đang dạy đạo đứng công dân cho chúng mày thôi, về hỏi người nhà xem có ai ăn xong rồi đái vào bát mình vừa ăn không.

Thua lỗ nên thần kinh dễ bị kích động là điều dễ hiểu. Ngu dốt thì phải trả giá, ko chấp nhận dc thì dồ dại là bình thường.

Thời điểm nàu anh em toàn lỗ mà các bác! Động viên nhau thôi :kissing_heart:

Các anh ăn dc là vì các anh biết chấp nhận sai lầm và mua bán đúng thời điểm. Ko có cái “bát” nào cả, chỉ có bọn đu bám, ăn theo mới gọi đấy là cái bát. Trời sinh ra thứ khư khư giữ cái ngu dốt chính là chỗ để các anh đái cho mà dọn đấy.

Bọn mất dạy ko động viên dc bác ạ^^ chúng nó đu bám ăn theo ko dùng não xong đòi giàu có với tầm nhìn. Ko văn hoá với chúng nó dc

Xét về chơi chứng mày giỏi, nhưng xét về đạo đức thì mày là loại c.h.ó con ạ. Bọn bố là đầu tư, còn loại như chúng mày chỉ là loại đầu bòi, sớm muộn cũng bị thằng khác nó úp bô cứt vào đầu.

1 Likes

Loại hô hào người khác mua, mua xong bán là loại không có người dạy, bố mẹ chết hết, thất đức, cũng đi nói đạo lý =)) bố mày kinh con ạ

Ko hiểu sao kết hợp giữa ngu và mất dạy lại ra dc bọn tưởng mình có đạo đức?

Việc hô hào lúc giâ cao có bọn ngu ; vọng tưởng chúng mày làm rồi, các anh ko thừa hơi làm cái việc vừa ngu vừa mất dạy. Là chúng mày tự nộp tiền lúc các a bán, khóc lóc vang trời , giãy dụa thần kinh lúc các a bắt đáy. Vác tiền nhà đi mà khóc lóc

Khóc =)) Khóc thằng bố mày. Bố là kinh cái loại ăn xong, đái vào bát mình vừa ăn thôi.

Các anh mày tự làm tự ăn, nên ko có cái bát nào. Loại bú fame ăn theo, đú ngu như mày thì cứ bâm vào cái bát chúng nó ném cho. Đái thì a ko đaia vào bát, a đái vào tk của mày , ban cho mày giàu sang vs kim cương đấy. Ngu lắm

=))). Cái loại thất đức như mày, chắc bố mẹ chết hết rồi nhỉ con.

Tự nguyện nộp tiền cho các a dong lại vác mõm ra chửi? Giáo dục gia đình em có vấn đề đấy.

Em con mẹ mày, tư cách c.h.ó =)). Bố mẹ mày dạy tư tưởng thịt người khác hả. về hỏi thằng bố con mẹ mày xem, bảo con cứ đi thịt người khác về làm giàu nhà mình hả

A ko thịt. Là các em tham lam nhưng lại kèo dưới. Muốn có tiền phải tư duy, lao động. Ko bám đít các anh dc sinh ra nông nỗi này ak?

Hài, mày tuổi lol gì mà bảo anh bám đít, chúng mày chưa đủ tổi con ạ.